மக்காவ் மோசடி சூத்திரதாரி என்று நம்பப்படுவரின் சகோதரர்கள் கைது

கோலாலம்பூர்: சர்ச்சைக்குரிய டத்தோ ஶ்ரீ நிக்கி லியோவுடன்  தொடர்பு கொண்டதாகக் கூறப்படும் மக்காவ் மோசடி கும்பலை சுற்றியுள்ள போலீஸ் வலையானது அவரது சகோதரர்கள் இருவரையும் கைது செய்வதன் மூலம் இறுக்கமாகிவிட்டது.

போலீஸ் படைத்தலைவர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர் மார்ச் 20 முதல் கும்பலை முடக்குவதற்காக  ஜோகூர் காவல்துறையினர் ஒப்ஸ் பெலிகன் 3.0 என பெயரிடப்பட்ட எட்டு நாள் நடவடிக்கையை தொடங்கினர்.

220 போலீஸ்காரர்களைக் கொண்ட பணிக்குழு 70 நடவடிக்கைகளை நடத்தியது. பூச்சோங் செத்தியா வாக்கை தளமாகக் கொண்ட Winner Dynasty Group  நிறுவனர் லியோவ் (33) தலைமையிலான குழுவைக் கண்டுபிடித்து கைது செய்ய  நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டார்.

செவ்வாயன்று (மார்ச் 30) ​​புக்கிட் அமானில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், லியோவின் இரண்டு இளைய சகோதரர்கள் உட்பட 118 நபர்களை கைது செய்தோம். 30 மலேசியர்கள் மற்றும் 18 சீனா பிரஜைகளை உள்ளடக்கிய பாதுகாப்பு குற்றங்கள் (சிறப்பு நடவடிக்கைகள்) சட்டத்தின் (சோஸ்மா) கீழ் 42 ஆண்கள் மற்றும் ஆறு பெண்களை அவர்கள் தடுத்து வைத்ததாக அவர் கூறினார்.

குடிநுழைவுச் சட்டத்தின் கீழ் குற்றங்களுக்காக 10 சீன ஆண்கள், ஒரு சீன பெண் மற்றும் ஒரு மியான்மர் பெண்ணையும் நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம். அதே நேரத்தில் எட்டு மலேசிய ஆண்களும் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்த பின்னர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

நாங்கள் RM773,145.78 மதிப்புள்ள வகைப்படுத்தப்பட்ட நாணயங்களை பறிமுதல் செய்தோம் என்று அவர் கூறினார். வரவிருக்கும் சோதனையைப் பற்றி ஒரு தகவலைப் பெற்ற பின்னர் நிக்கி அங்கிருந்து தப்பிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here