இளவரசர் பிலிப் காலமானதற்கு மாமன்னர் தம்பதியர் இரங்கல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா மற்றும் ராஜா பெர்மாய்சுரி அகோங் துங்கு ஹஜா அஜீசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா ஆகியோர் ராணி எலிசபெத் ராணி இரண்டாம் மற்றும் பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தின் இழப்பிற்கு தங்கள் ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவித்துள்ளனர்.

எடின்பர்க் டியூக் அவர்களின் மகத்துவங்கள், அரசாங்கம் மற்றும் மலேசிய மக்களால் ராணிக்கு உறுதியான ஆதரவு, மலேசியா ஒரு பெருமை வாய்ந்த உறுப்பினராக இருக்கும் காமன்வெல்த் மீதான அவரது உறுதியற்ற அர்ப்பணிப்பு மற்றும் ஐக்கிய நாடுகளுக்கு இடையிலான வலுவான உறவுகளை வளர்ப்பதற்கான அவரது முயற்சிகள் ஆகியவற்றால் நினைவுகூரப்படும்.

Their Majesties’ thoughts are with Her Majesty ராணி, அரச குடும்பம் மற்றும் பிரிட்டிஷ் மக்களுடன் உள்ளன. ராயல் ஹைனஸ் இளவரசர் பிலிப்பின் இழப்புக்கு நாங்கள் இரங்கல் தெரிவிக்கிறோம் என்று இஸ்தானா நெகாராவின் இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் வெளியிடப்பட்ட செய்தியில் மாமன்னர் மற்றும் ராணி தெரிவித்தனர்.

கிட்டத்தட்ட ஏழு தசாப்தங்களாக ராணி எலிசபெத் கணவரின் கணவரும், பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தில் ஒரு முக்கிய நபருமான இளவரசர் பிலிப் 99 வயதில் இறந்தார் என்று பக்கிங்ஹாம் அரண்மனை வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 9) தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here