750,000 மதிப்பிலான சட்டவிரோத மதுபாட்டில்கள் பறிமுதல்

கோலாலம்பூர்: செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 13) பிற்பகல் இங்குள்ள ஒரு வீட்டில் நடந்த சோதனையின்போது 20,000 க்கும் மேற்பட்ட கேன்கள் மற்றும் சட்டவிரோத மது பாட்டில்கள் போலீஸாரால் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

நாங்கள் 906 பெட்டிகள் மதுபானங்களை பறிமுதல் செய்தோம். அதில் மொத்தம் 20,194 பாட்டில்கள் மற்றும் பல்வேறு பிராண்டுகளின் ஆல்கஹால் கேன்கள் இருந்தன என்று மத்திய படைப்பிரிவு பொது செயல்பாட்டு படை (GOF) தளபதி மூத்த உதவி ஆணையர் முஹம்மது அப்துல் ஹலீம்  தெரிவித்தார். சோதனையின் போது 47 மற்றும் 69 வயதுடைய இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

கைப்பற்றலின் மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு RM750,939.90 ஆக வைக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 14) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு பகுதிக்குள் இயங்கி வந்த ஒரு சிண்டிகேட்டை இந்த சோதனை முடக்கியது என்று அவர் கூறினார். சட்டத்திற்கு எதிரான நடவடிக்கைகள் குறித்த எந்தவொரு தகவலையும் பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு காவல்துறை அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here