ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை ஊக்குவிக்கும் காணொளி குறித்து போலீஸ் விசாரிக்கும்

கோலாலம்பூர்: ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை ஊக்குவிப்பதாக கூறப்படும் ஹரி ராயா கருப்பொருளை கொண்டு வெளியாகி இருக்கும் காணொளி குறித்து புக்கிட் அமான் விசாரித்து வருகிறது. இரண்டு நிமிட வீடியோ வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 15) சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி, நெட்டிசன்களிடமிருந்து விமர்சனங்களை பெற்றது.

வீடியோ தயாரிப்பாளர் மற்றும் நடிகர்களைப் பற்றி காவல்துறைக்கு எதுவும் தெரியாது என்று துணை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோ ஶ்ரீ  அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார். அவர்கள் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படுவார்கள்.

நாங்கள் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 504 மற்றும் திறந்த கேமிங் ஹவுஸ் சட்டத்தின் பிரிவு 4 (1) (கிராம்) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 16) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விசாரணையில் மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையம் (எம்.சி.எம்.சி) உடன் காவல்துறை ஒத்துழைக்கும் என்றும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

பொது அமைதியின்மையை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்பதால் வீடியோவை சமூக ஊடகங்களில் பகிரவோ, பரப்பவோ கூடாது என்று அக்ரில் சானி பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார். இந்த விஷயத்தில் பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here