குவான் டீ மத்திய துணை அமைச்சராக பதவியேற்றார்

கோலாலம்பூர்:  செனட்டர் டத்தோ குவான் டீ கோ ஹோய்  மத்திய துணை அமைச்சராக இன்று பதவியேற்றார். இஸ்தானா நெகாராவில் நடந்த விழாவில் Sabah Party Solidariti Tanah Airku (STAR)   பொதுச்செயலாளர் குவான் டீ பதவியேற்றார்.

விழாவில் பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், தலைமை நீதிபதி துன் தெங்கு மைமுன் துவான் மாட் மற்றும் அரசாங்கத்தின் தலைமை செயலாளர் டான் ஸ்ரீ முகமட் ஜுகி அலி ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ நான்சி சுக்ரி மற்றும் வேளாண்மை மற்றும் உணவுத் துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் ரொனால்ட் கியாண்டி ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். இதற்கிடையில், குவான் டீ அவர்களை விழாவுக்குப் பிறகு சந்தித்தபோது, ​​அவர் துணை சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சராக நியமிக்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார்.

சபா ஸ்டார் மத்திய அமைச்சரவையில் இருக்க இந்த வாய்ப்பை வழங்கிய பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு நான் நன்றி கூறுகிறேன் என்று அவர் கூறினார். கோவிட் -19 ஆல் பாதிக்கப்பட்ட துறைகளில் ஒன்றான சுற்றுலாத் துறையை புத்துயிர் பெறும் என்ற தனது நம்பிக்கையை வெளிப்படுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here