39.2% கோவிட் கொத்துகளில் 4.8% மட்டுமே கல்வி அமைச்சுடன் தொடர்புடையது

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஜனவரி முதல் ஏப்ரல் வரை நாடு முழுவதும் கொத்துக்களிலிருந்து வெளிவந்த கோவிட் -19 தொற்றில் 39.2% இல், 4.8%  மட்டுமே கல்வி அமைச்சகத்துடன் தொடர்புடையவை என்று டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி எம்.டி ஜிடின் கூறுகிறார்.

தற்போது மொத்தம் 6,549 தொற்று       சம்பவங்கள் அனைத்து கல்வி நிறுவனங்களுடனும் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. மொத்தம் 99 கிளஸ்டர்களில் இருந்து, அமைச்சகம் தொடர்பான கிளஸ்டர்களின் எண்ணிக்கை 52 ஆக உள்ளது. மொத்தம் 2,274 தொற்று சம்பவங்கள் உள்ளன.

இந்த ஆண்டு ஜனவரி 1 முதல் ஏப்ரல் 25 வரை தகவல் சேகரிக்கப்பட்டதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். கல்வி தொடர்பான கொத்து பரந்த அளவில் உள்ளது. ஆனால் அனைத்து கூறுகளும் எங்கள் அமைச்சின் கீழ் வராது.

வெளியில் விவாதிக்கப்படுவது பள்ளிகள்தான் பிரதான கொத்துக்கள் என்றும் (நாட்டில் கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பங்களிப்பு செய்வது), ஆனால் எங்கள் சமீபத்திய தகவல்கள் வேறுவிதமாகக் காட்டுகின்றன என்று திங்களன்று (ஏப்ரல் 26) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here