எனது மகளை மீட்கும் பொறுப்பில் இருந்து தவறி விட்டார் ஜஜிபி

ஈப்போ: பாலர் பள்ளி ஆசிரியர் எம். இந்திரா காந்தி, இன்னும் காணாமல் போன தனது மகளைத் தேடுவதில் அவருக்கு உதவி செய்த அரசு சாரா அமைப்பின் உதவியை நாடியுள்ளார்.

இந்திரா காந்தி தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம், இந்திரா காந்தி அதிரடி குழு (இங்காட்), காவல்துறையை சமாளிக்க மட்டுமே அவருக்கு உதவுகிறது என்று கூறினார். விஷயம் என் மகள் தொடர்பானது. அவளைப் பற்றி கேட்பது என் உரிமை.

தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் எனக்கு மட்டுமே உதவியது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 30) ​​கூறினார். தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் காவல்துறைக்கு உதவ தயாராக இருந்த நேரங்கள் இருந்தன. அதனால்தான் அது உருவாக்கப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பதவி விலக இருக்கும் ஐ.ஜி.பி டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர், 2011 இல் அவரது தந்தை முஹம்மது ரிடுவானால் அழைத்துச் செல்லப்பட்ட பிரசானா தீட்சாவுடன் இந்திரா காந்தியை மீண்டும் ஒன்றிணைக்கும் முயற்சிகளுக்கு ஒரு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் தடையாக உள்ளது என்று கூறியிருந்தார்.

இந்திரா காந்தியின் முன்னாள் கணவர் முஹம்மது ரிடுவான் அண்டை நாட்டில் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. பிரசானா தீட்சாவைக் கண்டுபிடித்து மீட்டெடுக்கத் தவறியதற்காக அப்துல் ஹமீட் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

தேடுதலின் முன்னேற்றம் குறித்து (பிரசானா தீட்சா) ஐ.ஜி.பி.யைப் பார்ப்பதற்கு ஒரு சந்திப்பைப் பெற தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனமும் முயன்றது. ஆனால் அவர் என்னை ஒருபோதும் சந்தித்ததில்லை. ஐ.ஜி.பி ஒரு அரசு ஊழியராக தனது கடமைக்கு இணங்க தவறிவிட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here