அறிகுறி இல்லாமல் இளையோரை தாக்கும் கோவிட் தொற்று

கிள்ளான்: சிலாங்கூர் அரசாங்கத்தின் கோவிட் -19 திரையிடலில் 20 முதல் 40 வயதிற்குட்பட்டவர்களில் பெரும்பான்மையானவர்களுக்கு அறிகுறி இல்லாமல் தொற்று இருப்பது சோதனை வழி கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

ஸ்கிரீனிங் மாநில அரசின் செல்கோர் சுகாதாரத் திட்டத்தின் நிர் Skim Peduli Sihat திட்டத்தின் வழி மேற்கொள்ளப்பட்டது.

செல்கேர் மேலாளர் முகமட் நூர் எம்.டி நசீர் கூறுகையில், இந்த வயதிற்குட்பட்ட 80% நேர்மறையான நபர்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பதாகத் தெரிகிறது. மேலும் நோய்த்தொற்று ஏற்படுவதற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் காட்டப்படவில்லை.

இந்த வயதினர் திரையிடலுக்கு முன்பு சுதந்திரமாக சுற்றிக்கொண்டிருந்தனர் என்று முகமட் நூர் கூறினார். நீரிழிவு மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் போன்ற நிலைமைகள் இருந்தபோதிலும் அறிகுறிகள் இல்லாத கோவிட் -19-நேர்மறை மூத்த குடிமக்கள் குறைந்த எண்ணிக்கையில் உள்ளனர்.

இந்த வயதினர் பலருடன் தொடர்பு கொண்டதால் இது கவலைக்குரியது. ஏனெனில் அவர்கள் பாதிக்கப்பட்டதற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார். மந்திரி பெசார் டத்தோ ஶ்ரீ  அமிருதீன் ஷரி அனைத்து 56 மாநில சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலும் திரையிடல் மேற்கொள்ளப்படும் என்று அறிவித்தார். சிலாங்கூரில் மே 8 முதல் 28 வரை 50,000 சிலாங்கூர் குடியிருப்பாளர்களை குறிவைத்து திரையிட RM6mil ஐ ஒதுக்கியுள்ளது.

இதற்கிடையில், கோவிட் -19 தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் துல்கெஃப்ளி அகமதுவுக்கான சிலாங்கூர் பணிக்குழு, செல்கேரின் திரையிடலின் கண்டுபிடிப்புகள் சுகாதார அமைச்சகம் பொதுத் திரையிடல் பயிற்சிகளைத் தொடங்க அதிக காரணம் என்று கூறினார்.

இந்த வயதினர் அனைவரும் மற்றவர்களைத் தொற்றிக் கொண்டிருப்பார்கள் என்று கற்பனை செய்து பாருங்கள். ஏனென்றால் அவர்கள் கோவிட் -19-பாசிட்டிவ் என்பதற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here