கற்பழிப்பு நகைச்சுவையா? ஆசிரியர் இடமாற்றம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: வகுப்பில் கற்பழிப்பு நகைச்சுவைகளைச் செய்ததாக கூறி   ஐன் ஹுஸ்னிசா சைபுல் நிஜாம் என்ற அழைத்த ஆசிரியர் மாநில கல்வித் துறைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளார்.

சிலாங்கூரில் உள்ள எஸ்.எம்.கே.புங்சாக் ஆலத்தைச் சேர்ந்த ஆசிரியர் குறித்த போலீஸ் விசாரணை முடியும் வரை இந்த மாற்றம் என்று கல்வி அமைச்சகம் தெரிவித்தது. அமைச்சின் அடுத்த நடவடிக்கை விசாரணையின் முடிவைப் பொறுத்தது.

இந்த விவகாரம் போலீஸ் விசாரணையின் கீழ் இருப்பதால், நாங்கள் எந்தவொரு அறிக்கையையும் வெளியிட மாட்டோம். முகநூலில் மாணவர் மீது முதல்வர் கூறியதாகக் கூறப்படும் ஒரு கருத்து தொடர்பாகவும் நாங்கள் விரிவாக ஆய்வு செய்தோம்.

அதிபர் இந்த கருத்தை மறுத்து ஒரு போலீஸ் புகாரினை செய்துள்ளார்  என்பதையும் அவரது  முகநூல் கணக்கு ஹேக் செய்யப்பட்டதாக நம்புவதையும் நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம் என்று அமைச்சகம் புதன்கிழமை (மே 12) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மாணவர் பெற்ற எச்சரிக்கை கடிதம் குறித்து அமைச்சகம் கூறுகையில், Sistem Sahsiah Diri Murid  என்ற அமைப்பு மூலம் மாணவர்களின் பள்ளி வருகை கண்காணிக்கப்படுகிறது.

காரணக் கடிதத்தை வழங்காமல் ஒரு மாணவர் தொடர்ச்சியாக மூன்று நாட்கள் அல்லது தொடர்ச்சியாக 10 நாட்கள் பள்ளிக்குச் செல்லவில்லை என்றால், ஆசிரியர்கள், இந்த முறையின் மூலம், மாணவரின் பெற்றோருக்கு முதல் எச்சரிக்கைக் கடிதத்தை வெளியிடுவார்கள் என்று அது கூறியது. ஏப்ரல் 16 முதல் 30 வரை பள்ளி ஆறு எச்சரிக்கை கடிதங்களை வெளியிட்டுள்ளது.

நாங்கள் எப்போதும் மாணவர்கள் மற்றும் முழு பள்ளியின் பாதுகாப்பு மற்றும் நலனுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறோம் என்பதை வலியுறுத்த விரும்புகிறோம் என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here