தடுப்பூசிக்கான தேதியை தவற விடாதீர்கள்

ஈப்போ: மக்கள், குறிப்பாக மூத்த குடிமக்கள், தங்களது தடுப்பூசி நியமனத்தை தவறவிடாமல் பார்த்துக் கொள்ள தங்கள் மைசெஜ்தெரா பயன்பாட்டை தவறாமல் சரிபார்க்க வேண்டும் என்று சுகாதார அதிகாரிகள் கூறுகின்றனர்.

பேராக் சுகாதாரத் துறை மக்கள் தொடர்பு அலுவலர் சுராயா பஹாருதீன் கூறுகையில், முதியவர்கள் தங்களது நியமன தேதிகளை கவனிக்காமல், பின்னர் மாவட்ட தடுப்பூசி மையங்களுக்ளு சென்று, அவர்களின் ஜப்களைப் பெறுகிறார்கள் என்று கூறினார்.

அவர்கள் காலையிலும், அவர்கள் தூங்குவதற்கு முன்பும் பயன்பாட்டை சரிபார்க்க வேண்டும். அவர்களில் சிலர் தனியாக தங்கியிருக்கிறார்கள். அவர்களுடன் யாரும் தங்கவில்லை  என்பதையும் நான் புரிந்துகொள்கிறேன்  என்று Indera Mulia Stadium உள்ள கிந்தா மாவட்ட தடுப்பூசி மையத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (மே 21) சந்தித்தபோது அவர் கூறினார்.

அவர்கள் தங்கள் அயலவர்களையோ அல்லது அவர்களுக்குத் தெரிந்தவர்களோ உதவிடுமாறு அவர் மேலும் கூறினார். தங்கள் நியமனங்களைத் தவறவிட்டவர்கள் அல்லது பிரச்சினைகள் உள்ளவர்கள் உதவிக்காக தடுப்பூசி மையத்தில் உள்ள விசாரணை கவுண்டருக்குச் செல்லலாம் என்று சுராயா கூறினார்.

தடுப்பூசி நியமனம் மற்ற மாநிலங்களில் திட்டமிடப்பட்ட சில வழக்குகள் இருந்தன என்பதையும் நான் புரிந்துகொள்கிறேன். இடத்தை மீண்டும் அருகிலுள்ள தடுப்பூசி மையமாக மாற்ற நாங்கள் உதவ முடியும்.

இருப்பினும், தவறவிட்ட சந்திப்புக்கான புதிய தேதியில் எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை. இது விரைவில் அல்லது பின்னர் இருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

தடுப்பூசி நியமனங்களுக்காக 15 முதல் 30 நிமிடங்களுக்கு முன்னதாக வருமாறு சுராயா பொதுமக்களை நினைவுபடுத்தினார். அவர்கள் ஒரு மணி நேரத்திற்கு முன்னதாக வரத் தேவையில்லை. ஏனெனில் இது நெரிசலை ஏற்படுத்தும்.

ஒருவேளை, மூத்தவர்களின் குழந்தைகள் அவர்களுடன் வரலாம். எனவே முழு செயல்முறையும் மென்மையாக இருக்கும். எல்லோரும் எப்போதும் முகக்கவசம் அணிவது மற்றும் சமூக இடைவெளியை  கடைபிடிப்பது போன்ற நிலையான இயக்க முறையை கவனிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

ஸ்டேடியம் அருகே சந்தித்தபோது, ​​தடுப்பூசி போடுவோருக்கான காத்திருப்பு மையமாக பேராக் ஸ்டேடியத்தை திறக்குமாறு சியாங் பரிந்துரைத்தார். வெப்பமான காலநிலையின் கீழ் வரிசையில் நிற்பதற்கு பதிலாக மக்கள் தங்குமிடம் உள்ள இடத்தில் அமர அனுமதிக்க வேண்டும்.

மக்கள் தங்கள் முறைக்கு காத்திருக்க ஒரு எண்ணையும் வழங்க வேண்டும். வயது முதிந்தவர்கள் மணிக்கணக்கில் நிற்க முடியாது என்று அவர் கூறினார். அமைச்சின் ஊழியர்கள் நோயை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு  கடுமையாக உழைத்து வருவதை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here