விற்பனை மையங்களில் இரண்டு மணி நேரமா!

வரம்பு சாத்தியமானதல்ல!

விற்பனை மையங்களில் இரண்டு மணி நேரம் மட்டுமே என்பதை உள்நாட்டு வர்த்தக பயனீட்டாளர்துறை அறிவித்திருந்தது.

மக்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்துகொள்ள இரண்டு மணி நேரம் போதுமானதாக இருக்காது என்று பேரங்காடி வர்த்தக மையங்களின் தேசிய அமைப்பு  தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு வர்த்தகத்திற்காக  கடைக்காரர்களுக்கு இரண்டு மணி நேர வரம்பை அமல்படுத்துவது நடைமுறைக்கு மாறானது என்கிறது அந்த அமைப்பு.

செய்திக்காக கோப்பு படம்

கடைக்காரர்கள் செலவழிக்கும் நேரத்தைக் கட்டுப்படுத்துவது தற்போதைய சூழ்நிலைகளில் இயக்கக் கட்டுப்பாட்டை மேம்படுத்த உதவும் என்று அது ஒப்புக் கொண்டாலும், வர்த்தக மைய நிர்வாக ஊழியர்களுக்கு கடைக்காரர்கள் எங்கு வருகிறார்கள் என்பதில் எந்தக் கட்டுப்பாடும் இல்லை என்றும் அவர்களின் நகர்வுகளைக் கண்காணிக்க முடியாமல் போகும்  என்றும் அது கூறியது.

ஒரே நடைமுறை வழி நுழைவாயில், பொதுவான பகுதிகளில் அடையாளங்களை வைப்பதும், வணிகர்களை தங்கள் வளாகத்தில் இதேபோல் செய்ய அறிவுறுத்துவதும், இது தவிர, ஒரு கடைக்காரரைச் சரிபார்க்கக் கேட்பதை  தடுப்பது நடைமுறையில்லை என்று வர்த்தக மையங்களின் தேசிய அமைப்பு  வர்த்தக சிரமங்களை முன் வைத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here