ஜாலான் மக்லோம் வடிகாலில் மனித மண்டை ஓடு கண்டுபிடிப்பு

ஜார்ஜ்டவுன்: ஜாலான் மக்லோம் வடிகால் ஒன்றில் மனித மண்டை ஓடு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து போலீசார் விசாரணையை தொடங்கினர். வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் சோபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், 22 வயதுடைய ஒருவரால் இந்த மண்டை ஓடு கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.

சம்பவத்தை முதலில் பார்த்த லோரி டிரைவராக பணிபுரிந்த நபர் சம்பவ இடத்தில் சிகரெட் புகைத்துக் கொண்டிருந்தார். திறந்த வடிகால் துளை ஒன்றில் மனித மண்டை ஓடு என்று சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பொருளை அவர் கண்டார். மேலும் இந்த சம்பவத்தை தனது முதலாளிக்கு தெரிவித்தார் என்று அவர் இன்று இங்கு தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, தடயவியல் குழுவும், பினாங்கு போலீஸ்  தலைமையகத்தின் (ஐ.பி.கே) K9 பிரிவும் சம்பவம் குறித்த அறிக்கை கிடைத்த உடனேயே சம்பவ இடத்திற்கு வந்தன.

பினாங்கு தடயவியல் துறைக்கு (ஹெச்பிபி) தகவல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் போலீஸ் அந்த பொருளை தடயவியல் துறைக்கு அனுப்பியுள்ளனர்.

சம்பவ இடத்தில் மூடிய சர்க்யூட் தொலைக்காட்சியையும் (சிசிடிவி)  போலீசார் ஆய்வு செய்கின்றனர்  என்று அவர் கூறினார். பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை பெறும் வரை இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here