உலகில் முதல் தடுப்பூசி போட்டு கொண்ட 81 வயது முதியவர் மரணம்

லண்டன்: கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் ஃபைசர்-பயோஎன்டெக் கோவிட் -19 தடுப்பூசி பெற்ற உலகின் முதல் நபர் வில்லியம் ஷேக்ஸ்பியர், வயது மூப்பு காரணமாக நேற்று காலமானார். தகவல்களின்படி, அவர் இறக்கும் போது அவருக்கு வயது 81.

இவருக்கு மனைவி ஜாய், இரண்டு வயது மகன்கள் மற்றும் பேரக்குழந்தைகள் உள்ளனர். 90 வயதான பிரிட்டிஷ் பாட்டி மார்கரெட் கீனனுக்குப் பிறகு டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி யுனிவர்சிட்டி ஹாஸ்பிடல் கோவென்ட்ரியில் முதல் கோவிட் தடுப்பூசியைப் பெற்ற பின்னர் அவர் உலகத்தால் அறியப்பட்டார்.

மூன்று தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக அலெஸ்லியில் உள்ள தனது உள்ளூர் சமூகத்திற்கு சேவை செய்த 81 வயதான அவர் பக்கவாதத்தால் இறந்தார் என்று பல்கலைக்கழக மருத்துவமனைகள் கோவென்ட்ரி மற்றும் வார்விக்ஷயர் என்.எச்.எஸ் அறக்கட்டளை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here