எல்ஆர்டி விபத்து; பிரசாரானா நிறுவனத்திற்கு சட்டபூர்வ நோட்டீஸ்

பெட்டாலிங் ஜெயா: எல்.ஆர்.டி விபத்தில் சிக்கி மிகவும் ஆபத்தான நிலையில் இருக்கும் வோங் சீ ஃபூங்  குடும்பத்தினர் பிரசாரானா நிறுவனத்திற்கு சட்டப்பூர்வ நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளனர். ரயில் ஓட்டுநரால் ஏற்பட்ட காயங்களுக்கு RM1.8 மில்லியன் இழப்பீடு வழங்க வேண்டும் என்று கோரியுள்ளனர்.

மருத்துவ செலவுகள், உடல் சேதம், மன மற்றும் உணர்ச்சி மன அழுத்தம், அதிர்ச்சி, வருமான இழப்பு, சிறப்பு மற்றும் பொது சேதங்கள் மற்றும் ஏற்படும் அலட்சியம் ஆகியவற்றிற்காக வோங் சீ ஃபூங் RM1.8 மில்லியனை நாடினார் என்று வழக்கறிஞர் ஜாஸ்மின் கூ கூறினார்.

ஒரு ஹோட்டலில் சமையல்காரராக பணிபுரியும் வோங்,  கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். ஆனால் இன்னும் சுயநினைவு பெறவில்லை என்று அவர் கூறினார். அவர் தலை, முகம் மற்றும் முதுகெலும்பு காயங்களுக்கு ஆளானார். தற்போது பல அறுவை சிகிச்சைகள் மற்றும் சிகிச்சையில் உள்ளார். அவர் இன்னும் சுய நினைவு இல்லாமல் ஐ.சி.யுவில் இருக்கிறார்.

வோங் குடும்பம் பிரசரானா செய்திக்குறிப்பையும் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன் மூலம் ஒவ்வொரு பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் RM1,000 ஈடுசெய்யும் என்றும் மருத்துவ செலவுகள் மற்றும் வருமான இழப்பை கவனித்துக்கொள்வதாகவும் நிறுவனம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

“ஏமாற்றமளிக்கும் விதமாக, பாதிக்கப்பட்ட குடும்பத்தினருடன் தொடர்புகொள்வதில் பிரசாரனாவின் சரியான பதிலும் அணுகுமுறையும் இன்று வரை இல்லை. ஆயினும்கூட, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு ஏற்பட்ட சேதம் அதிகமாக இருப்பதால், RM1,000 பாதிக்கப்பட்டவருக்கு இழப்பீடு வழங்குவதற்கான நியாயமான தொகை அல்ல என்றும் குடும்பம் வெளிப்படுத்தியது, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கடந்த திங்கட்கிழமை, கம்போங் பாரு மற்றும் கே.எல்.சி.சி எல்.ஆர்.டி நிலையங்களுக்கு இடையிலான சுரங்கப்பாதையில் 213 பேரை ஏற்றி வந்த ரயில் பயணிகள் இல்லாத ரயில் மோதியதில் இருநூற்று பதிமூன்று பயணிகள் காயமடைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here