“தடுப்பூசி எதிர்ப்பு தூண்டுதல்கள்” என்ற செய்தியை காவல்துறை நீக்கியுள்ளது

பெட்டாலிங் ஜெயா: “தடுப்பூசி எதிர்ப்பு தூண்டுதல்களை” புகாரளிக்குமாறு பொதுமக்களை வலியுறுத்தி வைரல் செய்தியை  காவல்துறை நீக்கியுள்ளது. போலீஸ் படைத்தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி காரணம் கூறிய “sila laporkan penghasut antivaksin (தயவுசெய்து தடுப்பூசி எதிர்ப்பு தூண்டுதல்களைப் புகாரளிக்கவும்)” என்ற செய்தியை புக்கிட் அமான் கண்டுபிடித்ததாக போலீஸ் கார்ப்பரேட் தகவல் தொடர்பு செயலக கண்காணிப்பாளர்  ஸ்கந்தகுரு ஆனந்தன் தெரிவித்தார்.

இ-ரிப்போர்டிங் போர்ட்டல் வழியாக புகார்களை பதிவு செய்ய மக்களை கேட்டுக்கொள்கிறது. இந்த செய்திகள் தவறானவை என்பதை காவல்துறை உறுதி செய்கிறது. அந்த செய்திகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மின்-அறிக்கையிடல் போர்டல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடங்களில் ஒரு போலி திட்டமாகும் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 6) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குற்றவியல் கூறுகள் அல்லது வழக்குகள் சம்பந்தப்பட்ட வழக்குகள் அல்லது மேலதிக போலீஸ் விசாரணை தேவைபடும் வழக்குகள் குறித்து அறிக்கைகளை பதிவு செய்ய இ-ரிப்போர்டிங் போர்டல் மக்களை அனுமதிக்கிறது என்று சுப்த ஸ்கந்தகுரு கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here