மியான்மாரில் நெருக்கடிக்கு மிக மெதுவான முன்னேற்றம் ஏமாற்றமளிக்கிறது – விவியன் பாலகிருஷ்ணன் கருத்து

சிங்கப்பூர்: மியான்மாரில் நடந்து வரும் நெருக்கடியைத் தீர்க்க “மிக மெதுவான” முன்னேற்றம் ஏமாற்றமளிப்பதாக சிங்கப்பூரின் வெளியுறவு அமைச்சர் விவியன் பாலகிருஷ்ணன்  தெரிவித்தார். சீனாவின் Chongqing நடைபெற்ற சிறப்பு ஆசியான்-சீனா வெளியுறவு அமைச்சர்கள் கூட்டத்தில் விவாதிக்கப்பட்ட விஷயங்களில் மியான்மரின் நிலை குறித்தும் இருந்தது.

வன்முறையை உடனடியாக நிறுத்துவதன் அவசியம், கைதிகளை விடுவிப்பதற்கான தேவை மற்றும் அனைத்து தரப்பினரிடையேயும் அர்த்தமுள்ள பேச்சுவார்த்தைகள் மற்றும் உரையாடல்கள் ஏற்பட வேண்டும் என்பதில் நாங்கள் அனைவரும் ஒன்றுபடுவோம் என்று டாக்டர் பாலகிருஷ்ணன் சிங்கப்பூர் செய்தியாளர்களிடம் Chongqing வந்த அழைப்பு தொடர்பாக நேற்று தெரிவித்தார்.

ஒரு ஆசியான் தூதரை நியமிப்பது கூட மியான்மருக்குள் உண்மையான உரையாடல் மற்றும் பேச்சுவார்த்தைகள் மற்றும் நல்லிணக்கத்திற்கான உண்மையான விருப்பம் இருந்தால் மட்டுமே அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கும்.

மெதுவான – மிக மெதுவான முன்னேற்றத்தில் நாங்கள் ஏமாற்றமடைகிறோம். துரதிர்ஷ்டவசமாக, காயமடைந்த அல்லது கொல்லப்பட்ட பொதுமக்கள் இன்னும் உள்ளனர் என்பதை நாங்கள் அறிவோம். அரசியல் கைதிகளை விடுவிக்கவில்லை, அர்த்தமுள்ள அரசியல் உரையாடல் மற்றும் பேச்சுவார்த்தைக்கான உண்மையான அறிகுறி எதுவும் இல்லை என்று அவர் கருத்துரைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here