மருத்துவர்களாக மாறிய இரு பெண் போலீசார்

 சரவாக் கூச்சிங்-சமரஹான் அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் சாலைத் தடையில் காரில் பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்த ஒரு பெண்ணுக்கு நேற்று இரவு இரண்டு காவல்துறையினர் மருத்துவர்களாக  செயல்பட்டனர்.

கோத்தா சமரஹான் மாவட்ட காவல் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த லான்ஸ் கார்போரல் மற்றும் கார்போரல் அணிகளுடன் காவல்துறை அதிகாரிகள் அப்போது சாலைத் தடுப்புப் பணியில் இருந்தனர்.

அசாஜயாவின் கம்போங் செமேரா உலு பகுதியைச் சேர்ந்த 26 வயது பெண்ணும் அவரது கணவரும் சரவாக் பொது மருத்துவமனையை நோக்கி காரில் சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​ இரவு 11.50 மணியளவில் சாலைத் தடுப்பினை நெருங்கும்போது பிரசவ வலி ஏற்பட்டது.

கணவர் உதவி கோர விரைந்து வந்து சாலைத் தடையில் கடமையில் இருந்த போலீஸ் அதிகாரி நூர் பாத்திமா அசெலாம் (27) என்பவருக்கு தகவல் கொடுத்தார். அந்த பெண் ஏற்கனவே காரில் பிரசவித்திருப்பதைக் கண்டுபிடித்ததாக நூர் பாத்திஹா கூறினார். குழந்தையின் கழுத்தில் சுற்றப்பட்டிருந்த தொப்புள் கொடியை அவிழ்க்க நான் உதவினேன் என்று ஹரியன் மெட்ரோ அறிக்கையின்படி அவர் கூறினார்.

நூர் பாத்திமா தனது சகாவான பெராக்சன் ஜென்னி 40, குழந்தையை கவனித்துக்கொள்ள உதவியதாகவும், குழந்தையின் உடலை சூடாக வைத்திருக்க ஒரு துண்டுடன் போர்த்தியதாகவும் கூறினார். சமரஹான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுதிர்மன் கிராம் காவல்துறையினரின் நல்ல வேலையைப் பாராட்டினார். பின்னர் குழந்தையும் அவரது தாயும் ஆம்புலன்சில் சரவாக் பொது மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here