கர்ப்பிணி மனைவிகளை தாக்கிய ஆடவர் குற்றவாளி அல்லர் என்று மறுத்து விசாரணை கோரினார்

ஜோகூர் பாரு: கர்ப்பிணி மனைவியை கடுமையாக தாக்கியதாக ஒருவர் மீது அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. வர்த்தகர் ரோஸ்மெய்னி அப்துல் ரோய் 38, செஷன்ஸ் நீதிபதி மேபெல் ஷீலா முத்தையா முன் குற்றவாளி அல்ல மறுத்தார்.

குற்றப்பத்திரிகைகளின்படி, ரோஸ்மெய்டி தனது கர்ப்பிணி மனைவியின் மீது தடுமாறி தலை, முகம் மற்றும் கைகளில் தாக்கியதன் மூலம் ஜஹிதா நோர்டின் @ சில்வெஸ்டர் 43, க்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டது.

மே 4 ஆம் தேதி காலை 6 மணியளவில் லர்கினில் உள்ள கம்போங் அமானில் ஒரு பிளாட்டில் அவர் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அவர் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 325/326A கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். மேலும் குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சம் 14 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம்.

இந்த வழக்கை துணை அரசு வக்கீல் நூர் சுலேஹான் அப்துல் ரஹ்மான் விசாரித்தார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சட்டப்பூர்வமாக பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படவில்லை. பலியானவர் பலத்த காயங்கள் காரணமாக நூர் சுலேஹான் RM30,000 ஜாமீன் வழங்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

இருப்பினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தனக்கு ஏழு குழந்தைகள் மற்றும் மூன்று மனைவிகள் இருப்பதால் குறைந்த ஜாமீன் தொகையை கோரினார். பின்னர் இரண்டு தனி நபர் ஜாமீனுடன் RM7,000 க்கு ஜாமீன் வழங்க அனுமதித்தார். அடுத்த வழக்கு தேதி ஜூலை 25 ஐ நிர்ணயித்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்ய வேண்டும். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவருடன் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவதில்லை. முன்னதாக அவ்வாடவர் கோலாலம்பூரில் உள்ள தாமான்  புக்கிட் அங்க்சானாவில் ஜூன் 11 ஆம் தேதி தனது கர்ப்பிணி மனைவியை அடித்து உதைத்த குற்றச்சாட்டில் காவல்துறையினர் கைது செய்யப்பட்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

ஒரு பொது ஊழியரான அந்தப் பெண், நெகிரி செம்பிலனின் சிரம்பானில் உள்ள மருத்துவமனை துவாங்கு ஜாஃபாருக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்னர் ஏற்பட்ட காயங்கள் காரணமாக மருத்துவமனை சுல்தானா அமினாவில் உள்ள தீவிரமான சிகிச்சைப்  பிரிவில் இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here