கோவிட் தொற்று காரணமாக பினாங்கு கொடி மலை விழா 2021 (PHF2021) ரத்து

ஜார்ஜ் டவுன்: கோவிட் -19 தொற்றுநோய் குறித்த கவலைகள் காரணமாக ஜூலை 16 முதல் 18 வரை நடைபெறவிருந்த பினாங்கு கொடி மலை விழா 2021 (PHF2021) ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. Perbadanan Bukit Bendera Pulau Pinang (PBBPP)  நீட்டிக்கப்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) பற்றிய சமீபத்திய முன்னேற்றங்களையும், தேசிய மீட்புத் திட்டம் 2021 அறிவிப்பையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

PBBPP அடுத்த ஆண்டு PHF2022 நடைபெறும் என்று நம்புகிறது மேலும் பினாங்கு ஹில் (புக்கிட் பெண்டேரா) க்கு தொடர்ந்து ஆதரவளித்த அனைவருக்கும் அதன் பாராட்டுகளைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். அனைத்து தரப்பினரும் மீண்டும் பாதுகாப்பாக சந்திக்க சரியான நேரத்தை நாங்கள் எதிர்நோக்குகிறோம் என்று இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இது சம்பந்தமாக, பொதுமக்கள் PBBPP வலைத்தளத்தில் வலம் வரலாம் அல்லது அதன் அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பக்கத்தைப் பின்பற்றி பினாங்கு மலையில் சமீபத்திய தகவல்களைப் பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here