தென்கிழக்கு ஆசிய நாடுகளில் சிங்கப்பூர் அதன் மக்கள்தொகையில் பாதி பேருக்கு தடுப்பூசி போட்டுள்ளது

சிங்கப்பூர்: தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போரில் இந்த மைல்கல்லைக் கடந்த முதல் தென்கிழக்கு ஆசிய நாடான சிங்கப்பூர் அரசாங்கம் அதன் மக்கள்தொகையில் பாதிக்கும் மேற்பட்டவர்களுக்கு குறைந்தது ஒரு கோவிட் -19 தடுப்பூசி ஷாட் கிடைத்துள்ளது என்றார்.

 எங்கள் மக்கள்தொகையில் 50% க்கும் அதிகமானவர்கள் கோவிட் -19 தடுப்பூசியை ஒரு டோஸ் பெற்றிருக்கிறார்கள் என்ற புதுப்பிப்பைப் பெற்றபோது மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் என்று நகர-மாநில சுகாதார அமைச்சர் ஓங் யே குங் இன்று தனது முகநூல் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். சுமார் 36% பேர் இரண்டு அளவுகளைப் பெற்றுள்ளனர் என்றார்.

நாட்டில் இன்று 14 புதிய தொற்று என அரசாங்கம் பூர்வாங்கமாக அறிவித்துள்ளது. ப்ளூம்பெர்க் தொகுத்த தரவுகளின்படி, சிங்கப்பூரின் மக்கள்தொகையின் ஒரு பகுதியானது அதன் போட்டி நிதி மையமான ஹாங்காங்கை விட இரு மடங்காகும். முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களில் ஹாங்காங்கின் பகுதி கிட்டத்தட்ட 17% ஆகும்.

சிங்கப்பூர் பெரும்பாலான வணிகங்களைத் திறந்த நிலையில் வைத்திருக்க முடியும். ஆனால் பயணத்தை மீண்டும் தொடங்குவது, மற்றும் உணவு மற்றும் பான விற்பனை நிலையங்கள் மற்றும் ஜிம்களை இயங்க வைப்பது தடுப்பூசி விகிதம் அதிகமாக செல்ல வேண்டும் என்று ஓங் கூறினார்.

நாங்கள் எங்களால் முடிந்தவரை விரைவாக தடுப்பூசி போடுகிறோம், ஆனால் உலகளாவிய தேவை காரணமாக, நாங்கள்  கட்டுப்படுத்தப்படுகிறோம் என்று அவர் பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here