சிறிய ரக டிரக்கை திருடியதோடு போலீசாருக்கு காயத்தை ஏற்படுத்திய ஆடவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார்

பாலேக் புலாவ்: பாயன் லெபாஸில் இன்று நடந்த ஒரு மோதலில் உச்சக்கட்டத்தை அடைந்த பின் பிக்கப் டிரக்கை திருடியதாகக் கூறப்படும் சந்தேக நபரை போலீசார் தடுத்து வைத்துள்ளனர். பாயன் பாருவில் உள்ள ஒரு வணிக வளாகத்தில் சந்தேக நபர் தனது வாகனத்தை திருடியதை வாகனத்தின் உரிமையாளர் கண்டதை அடுத்து இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பாலேக் புலாவ் ஒ.சி.பி.டி கமருல் ரிசால் ஜெனல் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பில் உரிமையாளர் விரைந்து புகார் வழங்கினார். மேலும் அவரது வாகனம் திருடப்படுவதைத் தடுக்க அவரால் தடுக்க முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

பாயான் லெபாஸில் உள்ள ஜாலான் சுங்கை டிராமில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையம் அருகே திருடப்பட்ட வாகனம் மோதியதற்கு முன்னர் 10 கி.மீ அதிவேக துரத்தலில் போலீஸ் மொபைல் ரோந்து வாகனம் எச்சரிக்கப்பட்டதாக  கமருல் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் அமைதியாக செல்லவில்லை.

ஒரு சண்டையை ஏற்படுத்தி தனக்கும் ஒரு போலீஸ்காரருக்கும் காயம் ஏற்படுத்தினார். சந்தேகநபர் மற்றும் காயமடைந்த போலீஸ்காரர் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here