இன்று நள்ளிரவு தொடங்கி எரிப்பொருள் விலையில் ஏற்பட்டுள்ள மாற்றம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: இன்று நள்ளிரவு முதல் RON97 விலை லிட்டருக்கு இரண்டு சென் அதிகரிக்கும் என்று நிதியமைச்சகம் இன்று மாலை அறிவித்தது. RON97 லிட்டருக்கு RM2.69 என இருக்கும். புதிய விலை ஜூலை 1 முதல் ஜூலை 7 வரை நடைமுறைக்கு வரும். இதற்கிடையில், RON95 மற்றும் டீசலின் சில்லறை விலை முறையே RM2.05 மற்றும் RM2.15 லிட்டருக்கு மாறாமல் உள்ளது.

உலகளாவிய விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க RON95 மற்றும் டீசலுக்கான உச்சவரம்பு விலை தக்கவைக்கப்பட்டுள்ளதாக நிதி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலைகளின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நல்வாழ்வையும் நல்வாழ்வையும் உறுதிப்படுத்த தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here