கறுப்புக் கொடி பிரச்சாரம் குறித்து விசாரணையைத் தொடங்கியது புக்கிட் அமான்

கோலாலம்பூர்: “கறுப்புக் கொடி” பிரச்சாரம் குறித்து விசாரணை தொடங்கி விட்டதாக  புக்கிட் அமான் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. இந்த விசாரணை காவல்துறை மற்றும் மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையமும் இணைந்திருப்பதாக பெடரல் சிஐடி இயக்குனர்  டத்தோ ஶ்ரீ அப்துல் ஜலீசன் ஹசான் தெரிவித்தார்.

நாங்கள் இந்த வழக்கில் ஒரு விசாரணைக் கட்டுரையைத் திறந்துவிட்டோம். தேசத் துரோகச் சட்டம் மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 505 (c) மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 4) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

நான் முன்பு கூறியது போல், திருப்தி அடையாத அல்லது வருத்தப்படாத பொதுமக்கள் அளிக்கும் எந்தவொரு அறிக்கையும் விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். வியாழக்கிழமை (ஜூலை 2), தற்போதைய அரசாங்கத்தின் மீதான அதிருப்தியைக் காட்ட மக்கள் கருப்புக் கொடி பறக்க விடவோ அல்லது கறுப்பு ஆடையை அணியுமாறு Sekretariat Solidariti Rakyat அழைப்பு விடுத்திருந்தது.

சனிக்கிழமையன்று கொடிகளை பறக்கவிட்டு, அதன் படங்களை பிற்பகல் 3 மணிக்கு #Lawan என்ற ஹேஷ்டேக்குடன் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடுமாறு அவர்கள் பொதுமக்களை கேட்டுக்கொண்டனர். பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் ராஜினாமா செய்து, விரைவில் நாடாளுமன்றத்தை மறுசீரமைத்து, அவசரநிலைக்கு முடிவு கட்ட வேண்டும் என்பதே அவர்களின் கோரிக்கையாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here