அம்னோ விலகலின் எதிரொலி; பிரதமரின் இல்லம் நோக்கி பல பிரமுகர்கள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பிரதமர் முஹிடின் யாசினின் வீட்டிற்கு அமைச்சர்கள் மற்றும் பிறரின் வருகைக்கான இடமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதுவரை, நேற்று துணைப் பிரதமராக நியமிக்கப்பட்ட இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் மற்றும் அட்டர்னி ஜெனரல் இட்ரிஸ் ஹருன் ஆகியோர் இங்குள்ள புக்கிட் டாமான்சாராவில் உள்ள முஹிடினின் இல்லத்திற்குச் செல்வதைக் காண முடிந்தது.

ஊடக பிரதிநிதிகளும் வீட்டின் முன் ஒன்றுகூடத் தொடங்கியுள்ளனர். இது நேற்றிரவு அம்னோ உச்ச மன்றக் கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து வந்துள்ளது. இது பிரதமரான முஹிடினுக்கு கட்சியின் ஆதரவை முறையாக திரும்பப் பெற முடிவு செய்தது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைமையிலான நிர்வாகத்திற்கு ஆதரவை நியாயப்படுத்த கட்சி நிர்ணயித்த இரண்டு தேவைகளை பூர்த்தி செய்யத் தவறியதற்காக, அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹித் ஹமிடியும் முஹிடினை ராஜினாமா செய்ய அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here