கோலாலம்பூரில் 8 மாத ஆண் குழந்தை கோவிட் தொற்றினால் பலி; தாயார் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில்…

கூட்டரசு பிரதேச இஸ்லாமிய சமயத் துறை (Jawi) ) நேற்று 8 மாத குழந்தை கோவிட் -19 க்கு பலியான ஒரு சோகமான வழக்கின் விவரங்களை பகிர்ந்து கொண்டது. தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் (ஐ.சி.யூ) சிறுவனின் தாயார் தனது உயிருக்கு போராடுகிறார் என்பதும் புரிந்து கொள்ளப்படுகிறது என்று ஜாவி டுவிட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

“நேற்றிரவு நாங்கள் வருத்தப்பட்டோம். கோவிட் தொற்றினால் இறந்த சிறு குழந்தையின் உடலை முதன்முறையாகப் பெற்றோம். தாமான் செலாசே, ரவுததுல் சாகினா கே.எல்-காராக் இஸ்லாமிய கல்லறையில் ஒரு அந்த ஆண் குழந்தையின் உடலை அடக்கம் செய்தோம். அவரது தந்தை மற்றும் அக்குழந்தையின் உடன்பிறந்தோர் இப்போது வீட்டில் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

சுகாதார அமைச்சகம் நேற்று 11,079 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளது – இது தினசரி அதிகபட்ச எண்ணிக்கையாகும், நாட்டில் செயலில் தொற்றுநோய்கள் 96,236 ஆக உள்ளன.  அவசர சிகிச்சை பிரிவில் 972 நோயாளிகள் இருந்தனர், 456 பேருக்கு வெண்டிலேட்டர் வசதி தேவைப்படுகிறது. நாட்டில் நேற்று 125 இறப்புகள் காணப்பட்டன. இதனால் இறப்பு எண்ணிக்கை 6,385 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here