அறுவை சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த ஆராய்ச்சியாளரான தந்தை கோவிட் தொற்றினால் மரணம்; காரணம் கேட்டு மருத்துவமனைக்கு கடிதம்

அறுவை சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்ட தந்தை ஏன் கோவிட் -19 தொற்றினால் இறந்து போனார் என்று நிர்வாகத்திடம் தெளிவு கோரி ஒரு ஆராய்ச்சியாளரின் குடும்பத்தினர் ஒரு பொது மருத்துவமனைக்கு கோரிக்கை கடிதம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளனர்.

குடும்ப வழக்கறிஞர் வான் அஸ்மிர் வான் மஜித், மலேசிய வேளாண் ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு நிறுவனத்தின் (மார்டி) 70 வயதான ஆராய்ச்சியாளரான முகமட் ரம் அனுவார், கோவிட் -19 தொற்று இல்லை என்று உறுதி செய்யப்பட்ட பின் மே 5 அன்று மருத்துவமனையில் அனுமதித்ததாகக் கூறினார். ஐந்து நாட்களுக்கு இருமல் இருந்த ஒரு பெண் நோயாளியுடன் மருத்துவமனையில் ஒரு அறையில் வைக்கப்பட்ட ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு, ஜூன் 14 அன்று முகமட் ரம் கோவிட் -19 தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

முகமட் ரம் கோவிட் -19 இன் 4 ஆவது பிரிவில் இருந்தார். அவருக்கு மருத்துவ ஆக்ஸிஜனின் ஆதரவு தேவை. அவர் ஜூன் 21 அன்று காலமானார்  என்று அவர் இன்று ஒரு மெய்நிகர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். மருத்துவமனையில் அவரை கவனித்துக்கொண்ட மூன்று மகன்கள் உட்பட முகமட் ரமின் குடும்ப உறுப்பினர்களில் 5 பேரும் நோய்த்தொற்றுக்கு ஆளானதாக வான் அஸ்மிர் கூறினார்.

வக்கீல் தனது கட்சிக்காரர் முன்பு ஒரு முழு விசாரணை அறிக்கை, மருத்துவ அறிக்கை, மற்றும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவின் (ஐ.சி.யூ) மேலாண்மை தொடர்பான நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) ஆகியவற்றை வழங்க மருத்துவமனைக்கு 14 நாட்கள் அவகாசம் அளித்தார். இன்று (காலக்கெடுவின்) கடைசி நாள். நாங்கள் இன்னும் மருத்துவமனையில் இருந்து எந்த பதிலும் பெறவில்லை.

அடுத்த வாரம் மருத்துவமனையில் இருந்து எந்த பதிலும் இல்லை என்றால், ஒரு கண்டுபிடிப்பு விண்ணப்பத்தைப் பெற அல்லது ஒரு வழக்கைத் தொடர எனது கட்சிக்காரரின் அறிவுறுத்தலைப் பெறுவேன் என்று அவர் கூறினார். மெய்நிகர் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் இறந்தவரின் மகள் சித்தி சியாகிரா முகமட் ரம் கலந்து கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here