போலீசாரை தாக்க முயன்ற ஆடவர் சுட்டு கொல்லப்பட்டார்

பாடாங் பெசார்: ஜாலான் காக்கி புக்கிட்டில் ஆடவர் ஒருவர் போலீசாரை ஒரு வெட்டு கத்தி கொண்டு தாக்கியதால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். சம்பந்தப்பட்ட அந்த  முகவரியில் வீட்டு வன்முறை நடைபெறுவதாக புகாரினை பெற்ற பின்னர் நேற்று இரவு ஒரு போலீஸ் குழு அந்த வீட்டிற்குச் சென்றதாக பாடாங் பெசார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சைபுடின் அஸ்லின் அப்பாஸ் தெரிவித்தார்.

55 வயதான சந்தேக நபர் வெளியே வர மறுத்துவிட்டார். ஜன்னல்கள் வழியாக காவல்துறையினர் வீட்டிற்குள் நுழையும்படி கட்டாயப்படுத்தினர்.  சந்தேக நபரை வெளியில் கொண்டு வர முயற்சி செய்தபோது ஆயுதம் ஏந்திய ஒரு போலீஸ்காரர் காயமடைந்தார். அதனால் காவல்துறையினர் தற்காப்பு நடவடிக்கையில் ஈடுப்பட்டனர்.

இருப்பினும், சந்தேக நபர் தொடர்ந்து ஆக்ரோஷமாக நடந்து கொண்டார். இது தற்காப்புக்காக இரண்டாவது ஷாட்டை (சந்தேக நபரைத் தாக்கியது) துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தவும், சம்பவ இடத்தில் இருந்த சந்தேக நபரின் குழந்தைகளைப் பாதுகாக்கவும் போலீசை கட்டாயப்படுத்தியது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 16) செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்திலேயே சந்தேக நபர் இறந்துவிட்டதாகவும், உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக அலோர் செத்தாரில் உள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here