இதுவரை 16 மில்லியன் தடுப்பூசிகள் போடப்பட்டுள்ளன; ஆனால் 13 பேர் மட்டுமே மருந்தில்லா வெற்று தடுப்பூசி போடப்பட்டதாக போலீஸ் புகார் செய்துள்ளனர்

இதுவரை வழங்கப்பட்ட 16 மில்லியன் கோவிட் -19 தடுப்பூசி ஜப்களில், 13 போலீஸ் அறிக்கைகள் மட்டுமே தங்களுக்கு “மருந்தில்லாத வெற்று” தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளன. மேலும் பெரும்பான்மையானது தவறான புரிதலின் விளைவாகும் என்று தடுப்பூசி அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆன்லைனில் பரப்பப்பட்ட ஒரு வீடியோ, சுங்கை[ப்பட்டாணியில்  உள்ள டிரைவ்-த்ரூ தடுப்பூசி மையத்தில் ஒரு சுகாதார ஊழியர் ஒரு ஜப்பை நிர்வகிக்கும் போது சிரிஞ்சை செலுத்த தவறியதைக் காட்டியது. அந்த சுகாதார ஊழியர் மீது ஒழுக்காற்று நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும் கைரி கூறினார். அந்த நேரத்தில் அவர் சோர்ந்து விட்டார் என்று கூறினார்.

“மனித அலட்சியம்” அல்லது குறைந்த எண்ணிக்கையிலான வழக்குகளில் தவறான புரிதல் ஆகியவை நாட்டின் சுகாதார ஊழியர்களால் மேற்கொள்ளப்படும் கடின உழைப்பு மற்றும் அயராத முயற்சிகளுக்கு களங்கம் விளைவிக்கக் கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here