சிலாங்கூர் நகராட்சி மன்றத்தின் முன்னாள் துணைத் தலைவர் எம்ஏசிசியால் கைது

புத்ராஜெயா: சிலாங்கூர் நகராட்சி மன்றத்தின் முன்னாள் துணைத் தலைவர் இன்று முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) வட்டாரம் ஒன்று, இப்போது சிலாங்கூர் அரசு நிறுவனத்தில் பிரிவு செயலாளராக இருக்கும் நபர், நேற்று இரவு இங்குள்ள எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் கைது செய்யப்பட்டார்.

மாஜிஸ்திரேட் ஷா விரா அப்துல் ஹலீம் 42 வயதான நபரை இன்று புத்ராஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வந்தபோது எம்.ஏ.சி.சி.யின் தடுப்புக்காவல் விண்ணப்பத்தை அனுமதித்தார்.

MACC வட்டாரத்தின்படி, தனிநபர் RM18,000 என மதிப்பிடப்பட்ட வீட்டு சீரமைப்பு, RM38,000 ரொக்கம் மற்றும் ஒரு சொகுசு கார் வாங்குவதற்கு RM75,000 வைப்பு உள்ளிட்ட பல்வேறு வகையான லஞ்சங்களை ஒப்பந்தக்காரர்களிடமிருந்து பெற்றதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

சிலாங்கூரில் துப்புரவு மற்றும் பராமரிப்புப் பணிகளைப் பெறுவதற்கு ஒப்பந்தக்காரர்களுக்கு உதவியதற்கு ஈடாக, 2018 முதல் இப்போது வரை ஒரு மாதத்திற்கு 3,000 வெள்ளி செலுத்தி வருவதாகவும், தொலைக்காட்சி மற்றும் சொகுசு கடிகாரத்தை வாங்குவதற்கான பணம் தவிர, அவர் கூறியதாகவும் அந்த வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. .

இதற்கு முன்னர், சிலாங்கூரில் இரண்டு முன்னாள் நகராட்சி மன்றத் தலைவர்கள், ஒரு மாவட்ட அதிகாரி, ஒரு ஒப்பந்தக்காரர் மற்றும் பல்வேறு திட்டங்களைப் பெறுவதற்காக ஊழல் நடைமுறைகள் தொடர்பாக ஒரு மதிப்பீட்டு அதிகாரி (சர்வேயர்) ஆகியோரை MACC தடுத்து வைத்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here