மாமன்னருடனான பிரதமரின் உறவு சிறப்பு வாய்ந்தது என்கிறார் அன்னுவார்

கோலாலம்பூர்: பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின்  மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாத்துதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவின் உறவு  ‘மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது’ என்று கூட்டரசுப் பிரதேச அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அன்னுார் மூசா  விவரித்துள்ளார்.

பிரதமர் மக்களாவை கூட்டத்தைத் தொடங்கினார். அவர் தனது மகத்துவ ஆணையை கண்டனங்களை உள்ளடக்கியதாகத் தெரிவித்தார். இதனால் பிரதமரை ஒரு “துரோகி” என்ற சில தரப்பினரின் குற்றச்சாட்டுகளை முறியடித்தார்.

இந்த வாரம் மட்டும், முஹிடினுக்கு மூன்று முறை மாமன்னரை காண அனுமதி வழங்கப்பட்டது, அதாவது ஜூலை 28 அன்று அவசரச் சட்டத்தில் திருத்தம் செய்வதில் குழப்பம் ஏற்பட்டபோது, ​​ஜூலை 29 அன்று அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்கு முன்பும், நேற்று (ஆகஸ்ட் 4).

“ஒரு ‘துரோகி’ இஸ்தானா நெகாராவுக்குள் நுழைய அனுமதிக்கப்பட மாட்டார். அந்த நபர் ஒரு துரோகியா இல்லையா என்பது மாமன்னருக்கு மட்டுமே தெரியும்,” என்று ‘Politik: Apa lagi selepas ini?’ என்ற தலைப்பைப் பற்றி விவாதித்த பெர்னாமா தொலைகாட்சியின் Ruang Bicara  நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு விருந்தினராக தோன்றிய அவர் கூறினார்.

நேற்று முஹிடினின் சிறப்பு உரையில், அன்னுவார் நாட்டின் அரசியல் நெருக்கடியை தீர்க்க பிரதமர் ஒரு சரியான மற்றும் தைரியமான நடவடிக்கை எடுத்ததாக கூறினார். அரசியல் சச்சரவு தொடர அனுமதிக்கப்பட்டால், அது கோவிட் -19 தொற்றுநோயை எதிர்ப்பதற்கான அரசின் முயற்சிகளை சீர்குலைக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

அடுத்த மாதம் பாராளுமன்ற அமர்வில் முஹ்யித்தீனுக்கு எதிரான நம்பிக்கையில்லா பிரேரணை தொழில்முறை மற்றும் கூட்டாட்சி அரசியலமைப்புக்கு இணங்க தாக்கல் செய்யப்படுவதாகவும் அன்னுார் விவரித்தார்.

முஹிடின் தனது சிறப்பு அறிவிப்பில், செப்டம்பர் மாதம் மக்களவையில் நம்பிக்கை தீர்மானத்தை தாக்கல் செய்ய அனுமதிப்பதன் மூலம் நாடாளுமன்றத்தில் பிரதமராக தனது சட்டபூர்வமான தன்மையை நிரூபிப்பதாக மன்னருக்கு அறிவித்ததாக கூறினார்.

முஹிடின் நாட்டின் நிர்வாகத்தைப் பற்றிய விரிவான அறிவைக் கொண்ட ஒரு தலைவர் என்றும் எப்போதும் அர்ப்பணிப்புடன் இருப்பவர் என்றும் அன்னுவார் விவரித்தார்.

மலேசியா உலகில் அதிக தினசரி கோவிட் -19 தடுப்பூசி விகிதம் கொண்ட நாடாக மாறிய தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் வெற்றியைப் பார்த்து அரசாங்கத்தின் சாதனைகளை அளவிட வேண்டும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here