முகக் கவசங்கள், கோவிட் -19 சுய பரிசோதனை கருவிகள் பாதுகாப்பாகவும் முறையாகவும் அப்புறப்படுத்த பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டப்பட்டது

ஜோகூர் பாரு: கழிவு சேகரிப்பாளர்களின் ஆரோக்கியத்தை ஆபத்தில் ஆழ்த்துவதைத் தவிர்க்க பொதுமக்கள் தங்கள் கோவிட் -19 வீட்டு சுய பரிசோதனை கருவிகள் மற்றும் முகக்கவசங்களை பாதுகாப்பாக அப்புறப்படுத்த நினைவூட்டப்பட்டுள்ளது.

கழிவு மேலாண்மை சலுகைதாரர் SWM சுற்றுச்சூழல் Sdn Bhd செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 17) ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. வீட்டு உபயோகிப்பாளர்கள் பயன்படுத்திய கிட்டை அதன் அசல் பேக்கேஜிங்கில் வைப்பதற்கு முன்பு கிருமி நீக்கம் செய்ய வேண்டும் மற்றும் பொருட்களை ஒரு குப்பைத் தொட்டியில் சரியாக அப்புறப்படுத்த வேண்டும் என்று நினைவூட்டியது.

கோவிட் -19 இன் புதிய மாறுபாடுகள் தொடர்ந்து வெளிவருவதால், நாங்கள் கூடுதல் கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும் மற்றும் எங்கள் ஊழியர்களின் கழிவு சேகரிப்பு மற்றும் அகற்றும் பணிகளை மேற்கொள்ளும்போது அவர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

குப்பைகளை சேகரிப்பவர்களுக்கு மட்டுமல்ல, மற்றவர்களுக்கும் வைரசால் பாதிக்கப்படுவதால், எங்கும் மற்றும் எல்லா இடங்களிலும் நிராகரிப்பதற்குப் பதிலாக, அவர்கள் பயன்படுத்திய முகக்கவசங்களை கவனத்துடன் தூக்கி எறியுமாறு பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டப்படுகிறது என்று அது கூறியுள்ளது.

SWM சுற்றுச்சூழல் கோவிட் -19 தொடர்பான கழிவு மேலாண்மை நடவடிக்கைகள் குறித்து தனது ஊழியர்களிடையே விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதாகவும், வீட்டிலேயே சுய பரிசோதனை கருவிகள் மற்றும் முகக்கவசம் அப்புறப்படுத்துவது போன்றவற்றை பாதுகாப்பான முறையில் செய்யுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்.

அதைத் தவிர, பணியாளர்கள் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்கள் மற்றும் தனிப்பட்ட சுகாதாரத்தை பராமரிக்கும் பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டதை உறுதி செய்ய முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன. இது சேகரிப்பு சுழற்சியை முடித்தவுடன் கழிவு சேகரிப்பு வாகனங்கள் கிருமி நீக்கம் செய்யப்படும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here