முகக்கவசம் அணியாத அன்னுவார் மூசாவை கடுமையாக சாடிய நெட்டிசன்கள்

முன்னாள் கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சர் அன்னுவார் மூசா முகக்கவசம் அணியத் தவறியதற்காகவும், உரிமம் பெறாத விற்பனையாளரை பிரச்சினையில் இருந்து விடுவிக்குமாறு அதிகாரிகளிடம் கேட்டதற்காகவும் நெட்டிசன்களால் கடுமையாக சாடினார். Ketereh  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் இன்று காலை டுவிட்டரில் தனது புகைப்படத்தை சாலையோர கடைக்கு அருகில் முகக்கவ்சம் இல்லாமல் போஸ் கொடுத்தார்.

அந்த பதிவில், கோலாலம்பூரில் உள்ள தனது வீட்டுக்கு அருகிலுள்ள ஒரு ஸ்டாலில் நாசி தும்பாங் போன்ற உணவுகள் மற்றும் kueh lompat tikam சுவையான உணவுகளை விற்கும் – அவர் தனது சொந்த மாநிலமான கிளந்தானில் இருந்து வந்ததில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன் என்று கூறினார். இருப்பினும், விற்பனையாளருக்கு உரிமம் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

DBKL (கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றம்) எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்காது என்று நம்புகிறேன். ஹாஹா. எனது சப்ளை நிறுத்தப்படும், ”என்றார்.

காலை 11.30 மணியளவில் இந்த இடுகை 400 க்கும் மேற்பட்ட பதில்களைப் பெற்றது. அவர்களில் பெரும்பாலோர் பொது முகத்தில் முகக்கவசம் அணியாமல் அன்னுார் SOP களை மீறுவதாக சுட்டிக்காட்டினர். கடந்த மாதம் கோலாலம்பூரில் உள்ள முன்னாள் பிரதமர் அப்துல்லா அஹ்மத் படாவியின் வீட்டிற்குச் சென்றதற்காக  2,000 வெள்ளி அபராதம் மற்றும் பிப்ரவரியில் ஆறு பேருடன் சேர்ந்து உணவருந்தியதற்கு  1,000 வெள்ளி அபராதம் செலுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here