3 நாட்களுக்கு முன் இறந்ததாக நம்பப்படும் முதியவரின் உடல் இன்று வீட்டு கழிவறையில் இருந்து மீட்பு

கோல தெரங்கானு: புலாவ் கம்போங்கில் உள்ள  வீட்டின் கழிவறையில் 60 வயதுடைய ஒருவரின் உடல் இன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

கோல தெரெங்கானு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் ரோஸிசா அப்னி ஹஜார், காலை 11.31 மணியளவில் அவசர அழைப்பைப் பெற்ற பிறகு உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும், அவர்கள் வீட்டின் கதவை உடைத்து உள்ளே நுழைய வேண்டியிருந்தது என்றும் கூறினார்.

பல நாட்களாக அவர் தனது வீட்டை விட்டு வெளியே வராததை கவனித்த அக்கம் பக்கத்தினர் ஏதோ தவறு இருப்பதாக உணர்ந்ததாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் அண்டை வீட்டார் இன்று காலை அவர் காணாமல் போனது குறித்து அருகில் உள்ள காவல் துறைக்கு தகவல் தெரிவித்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சுகாதார அமைச்சின் ஊழியர்களால் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. மேலும் உடலின் நிலையை அடிப்படையாகக் கொண்டு, அவர் மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு இறந்துவிட்டார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று இன்று பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கும் முன் உடலை தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் மருத்துவ பணியாளர்கள் முழு தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களை அணிந்து உடலை மீட்டனர் என்று ரோஸிசா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here