இந்தியாவின் புதிய கோவிட் தொற்று 45,083 அதிகரித்தன

புதுடெல்லி: தென் மாநிலமான கேரளாவில் அதிகரித்து வரும் கோவிட் தொற்றினால்  சுகாதார அமைச்சின் தரவுகளின்படி, இந்தியாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை 45,083 புதிய கொரோனா வைரஸ் தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. நாட்டின் கோவிட் -19 தொற்று சுமார் 32.7 மில்லியனாக இருந்தன. கடந்த 24 மணி நேரத்தில் இறப்புகள் 460 அதிகரித்து 437,830 ஆக உள்ளன என்று தரவு காட்டுகிறது.

கேரளாவில், ஒரு முக்கிய பண்டிகையை அடுத்து தொற்று அதிகரித்துள்ளன. மாநில அரசு சனிக்கிழமை பிற்பகுதியில் 31,265 புதிய நோய்த்தொற்றுகளைப் பதிவு செய்தது – நாட்டின் மொத்த புதிய தினசரி வழக்குகளில் கிட்டத்தட்ட 70% இது அதிகமாகும்.

சனிக்கிழமை  உத்தரவின்படி, கடுமையாக பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை பூட்டவும், பொது இயக்கத்தை அத்தியாவசிய சேவைகள் மற்றும் அவசரநிலைகளுக்கு கட்டுப்படுத்தவும் அரசு திட்டமிட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here