போலீஸ்காரர்கள் போல் நடித்து கொள்ளை சம்பவத்தில் ஈடுபட்டிருந்த 2 பேர் கைது

ஒரு வாலிபரிடம் ரிங் ரோடு 2 இல்  கடந்த வாரம் ஒ போலீஸ்காரர்களாக நடித்து கொள்ளையிட்ட இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

நேற்று இரவு 10.30 மணியளவில் கம்போங் கிள்ளான் கேட்ஸ் பஹாருவில் 36 மற்றும் 40 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா போலீஸ் தலைவர் முகமது ஃபாரூக் எஷாக் கூறினார். அவர்கள் இருவரும் போதைப் பொருள் உட்கொண்டது சோதனையில் தெரிய வந்துள்ளது.

பல மொபைல் போன்கள், ஹெல்மெட், இரண்டு யமஹா மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் ஒரு புரோட்டான் பெர்டானா மற்றும் போலீஸ் லோகோ தாங்கிய ஆடைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

சம்பவத்தின் போது, ​​காசாளராகப் பணியாற்றிய பாதிக்கப்பட்டவர் நெடுஞ்சாலையில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றுகொண்டிருந்தபோது, ​​தன்னை ஒரு போலீஸ்காரர் என்று அறிமுகப்படுத்திய இருவரில் ஒருவர் அவரைத் தடுத்து நிறுத்தியதாகத் தெரிகிறது.

சந்தேகநபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் பை மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் சாவியை எடுத்துக் கொண்டார். 19 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் RM700 ரொக்கம், ஒரு மொபைல் போன் மற்றும் பல்வேறு தனிப்பட்ட ஆவணங்களை இழந்தார் என்று ஃபாரூக் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் வேலையில்லாமல் இருந்தனர் மற்றும் வாகன திருட்டு மற்றும் போலீசாக காட்டிக்கொள்வது உட்பட 30 கிரிமினல் குற்றங்களின் வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தனர் என்று ஃபாரூக் கூறினார். அவர்கள் தனியாக இருக்கும் இளைஞர்களை குறிவைப்பார்கள்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களைக் கைது செய்ததன் மூலம், அம்பாங்கில் ஒரு கொள்ளை வழக்கையும், கோம்பாக் மற்றும் ஸ்தாப்பாக் வட்டாரத்தில் மேலும் நான்கு வழக்குகளையும் நாங்கள் வெற்றிகரமாக தீர்த்து வைத்துள்ளோம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here