ஹைப்பர் மார்க்கெட்டில் கார் புகுந்ததால் பூச்சோங்கில் துரித உணவு தொழிலாளி காயமடைந்தார்

செர்டாங்: பூச்சோங்கில் ஒரு மூத்த குடிமகன் தற்செயலாக தனது காரை ஒரு ஹைப்பர் மார்க்கெட்டின் உட்புறம் நிறுத்தியுள்ளார். செர்டாங் OCPD அன்பழகன் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 1) மாலை 4.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தின் போது 31 வயதான ஆண்  உணவு ஊழியரை கார் தாக்கியதாக கூறினார்.

64 வயதான டிரைவர் பார்க்கிங் பகுதியை விட்டு வெளியேறும்போது, தற்செயலாக ஆக்ஸிலேட்டரை மிதித்து கார் ஹைப்பர் மார்க்கெட்டில் மோதியது. அந்த நேரத்தில் கடையின் முன் கவுண்டரில் வேலை செய்த துரித உணவு ஊழியரை கார் தாக்கியது என்று அவர் புதன்கிழமை கூறினார்.

துரித உணவு தொழிலாளி காயமடைந்தார் மற்றும் டிரைவர் காயமின்றி செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். துரித உணவு ஊழியர் நிலையான நிலையில் உள்ளார். நாங்கள் வழக்கு 43 (1) அல்லது சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் கீழ் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here