டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அனைத்துலக அறுவை சிகிச்சை கூட்டுறவு விருதைப் பெறுகிறார்

சுகாதார தலைமை  இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா அனைத்துலக  அறுவை சிகிச்சை சங்கத்தின் (ISS)  அனைத்துலக அறுவை சிகிச்சை கூட்டுறவு விருதைப் பெற்றுள்ளார். ஆகஸ்ட் 30 முதல் செப்டம்பர் 3 வரை “மெய்நிகர் அறுவை சிகிச்சை வாரம்” (VSW 2021) போது அவர் அங்கீகாரம் பெற்றார்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் டுவிட்டரில் நற்செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார். “அனைத்துலக சர்ஜிக்கல் சொசைட்டி பெல்லோஷிப் விருது ‘அங்கீகரிக்கப்பட்டதற்கு @DG ஹிஷாமுக்கு வாழ்த்துக்கள். இது மலேசியாவுக்கான அங்கீகாரமும் கூட என்றார்.

இந்தியாவின் டாக்டர் கெளரவ் அகர்வால் மற்றும் டாக்டர் யூசுப் சலே அல்-அலவி (சவுதி அரேபியா) ஆகியோரும் அங்கீகாரம் பெற்றனர். பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் இந்த அங்கீகாரத்திற்கு நன்றி தெரிவித்தார். “அல்ஹம்துலில்லாஹ்,” டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார், அவர் ஒரு காலத்தில் ISS நிர்வாகக் குழுவின் உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினராக ஐந்து ஆண்டுகள் இருந்தார் (2017-2019, 2019-2021). அவர் முன்னர் பிராண்ட் லாரியட் விருதைப் பெற்றார் – உலக பிராண்ட்ஸ் அறக்கட்டளையின் தலைமைத்துவ பிராண்ட் எக்ஸலன்ஸ் 2020.

கடந்த ஆண்டு, சீனா குளோபல் டெலிவிஷன் நெட்வொர்க் (சிஜிடிஎன்), கோவிட் -19 க்கு எதிரான போரில் முதல் மூன்று உலக மருத்துவர்களில் ஒருவராக அவரைப் பெயரிட்டது. மற்ற இரண்டு அமெரிக்க தொற்று நோய்கள் நிபுணர் டாக்டர் அந்தோனி ஃபாசி மற்றும் நியூசிலாந்து சுகாதார டிஜி டாக்டர் ஆஷ்லே ப்ளூம்ஃபீல்ட் ஆகியோர் அடங்குவர்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here