வேலையில்லாத ஆடவர் மீது 15 பாலியல் குற்றச்சாட்டுகள்

வேலையில்லாத 30 வயதான நபர், தனது சித்தி மகள்களுக்கு எதிராக பாலியல் குற்றங்களில் ஈடுபட்டதாக 15 குற்றச்சாட்டுகளை இன்று செலாயாங்கில் உள்ள இரண்டு நீதிமன்றங்களில் ஒப்புக்கொண்டார்.

நீதிபதி நூர் ராஜையா மாட் ஜின் முன் அமர்வு நீதிமன்றத்தில், ஆகஸ்ட் மாதத்தில் ஸ்ரீ கோம்பாக்கில் உள்ள அவரது வீட்டில் ஆகஸ்ட் 29,2015 மற்றும் ஆகஸ்ட் 25, 2020 ஆகிய தேதிகளில் 19 மற்றும் 20 வயதுடைய தனது இரண்டு சித்தி மகள்கள் மீது இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு மற்றும் நான்கு முறை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு செய்த குற்றச்சாட்டின் கீழ், குற்றவியல்  பிரிவு 377 C கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி  வழங்கப்படலாம். குழந்தைகள் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 பிரிவு 14 (a) ன் கீழ் உடல் ரீதியான தாக்குதலுக்கான குற்றச்சாட்டுகள் விதிக்கப்படுகின்றன, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் சவுக்கடி வழங்குகிறது.

மற்ற கோர்ட்டில், மாஜிஸ்திரேட் நூர் ஹபீசா ராஜுனி முன், அந்த நபர் அதே அடக்குமுறையை சீர்குலைக்கும் நோக்கத்துடன் குற்றவாளிகளின் மீது எட்டு வழக்குகளில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். ஆகஸ்ட் 27, 2015 மற்றும் மார்ச் 15, 2017 க்கு இடையில் அதே இடத்தில் குற்றம் நடந்தது. தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 354 இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அவருக்கு அதிகபட்சம் 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம், பிரம்படி அல்லது இரண்டு தண்டனைகளும் விதிக்கப்படும்.

செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் அவருக்கு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் 40,000 வெள்ளி ஜாமீனையும்அனுமதித்தது, அதே நேரத்தில் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM16,500 க்கு ஜாமீன் வழங்கியது.

வழக்குகள் முடிவுக்கு வரும் வரை ஒவ்வொரு மாதமும் முதல் நாளில் காவல் நிலையத்திற்கு ஆஜராகவும், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் வசிக்கும் வீட்டில் தங்க வேண்டாம் என்றும் இரு நீதிமன்றங்களும் அந்த நபருக்கு உத்தரவிட்டன. இரு நீதிமன்றங்களும் வழக்கின் மறுதேதியை அக்டோபர் 20 ஆம் தேதிக்கு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன.

 அரசு தரப்பு வழக்கறிஞர்களாக நூர் இண்டன் சியாகிரா ஜகாரியா மற்றும் வான் நூர் இமான் வான் அஹ்மத் அப்சல் ஆகியோர் வழக்கு தொடர்ந்தனர். முகமது ஃபுதைல் அகமது ஜுலைனி குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்காக ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here