ஜோகூரில் போதைப்பொருள் விருந்து – 7 பெண்கள் உள்ளிட்ட 14 பேர் கைது

ஜோகூர் தாமான் பெர்லிங்கில் உள்ள ஒரு பங்களாவில் விருந்தில் கலந்து கொண்ட 14 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். ஜோகூர் பாரு (வடக்கு) OCPD உதவி ஆணையர் ரூபியா அப்த் வாஹித் சந்தேக நபர்கள், 20 முதல் 41 வயதுடைய மலேசியர்கள் அனைவரும் அதிகாலை 2.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

விருந்து  இரவு 10.30 மணிக்கு தொடங்கியது மற்றும் பங்களா RM2,000 க்கு வாடகைக்கு விடப்பட்டது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறினார். இந்த பங்களாவை விருந்து நிகழ்ச்சி அமைப்பாளரான 41 வயது நபர் வாடகைக்கு எடுத்ததாக ஏசிபி ரூபையா கூறினார்.

கஞ்சா, கெத்தமைன் மற்றும் பரவசம் என்று நம்பப்படும் பல்வேறு மருந்துகளையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக அவர் கூறினார். அமைப்பாளர் உட்பட ஐந்து ஆண்களுக்கும் போதைப்பொருள் இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. அமைப்பாளருக்கு காவல்துறை 2,000 வெள்ளி கூட்டு சம்மனை வழங்கியதாகவும், மற்ற 13 நபர்களுக்கு தலா 1,500 வெள்ளி சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாகவும் ACP ரூபியா கூறினார்.

தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் (என்ஆர்பி) முதல் கட்டத்தின் கீழ் நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்கத் தவறியதால் கலவைகள் வழங்கப்பட்டன. ohor Entertainment Enactment and Entertainment Outlets 6 (2) இன் கீழ் மற்றும் அபாயகரமான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39A (1), பிரிவு 12 (2) மற்றும் பிரிவு 15 (1) (A) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

சந்தேக நபர்கள் அனைவரும்  ஏழு பேர் பெண்கள் உட்பட அனைவரும் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நான்கு நாட்களுக்கு சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here