மீன் வலையில் சிக்கிய 500 கிலோ முதலை

பட்டர்வொர்த் பாகான் அஜாம் மீனவர் ஜெட்டியில் மீனவர்கள் குழு மீன் வலையை பயன்படுத்தி 500 கிலோ முதலை பிடித்தனர். வட செபராங் பெராய்  மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் நூர்சைனி முகமட் நூர், அந்த இடத்தில் மீன் பிடித்துக் கொண்டிருந்த ஒரு குழுவினர் மாலை 6.45 மணியளவில் நீரின் மேற்பரப்பில் முதலையை கண்டதாக கூறினார்.

அவர்கள் உடனடியாக மீனவர்கள் குழுவிற்கு தகவல் கொடுத்தனர். அவர்கள் படகில் அந்த இடத்திற்குச் சென்று வலையைப் பயன்படுத்தி முதலையைப் பிடித்தனர். சுமார் ஒரு மணி நேரம் போராடிய பிறகு, அவர்கள் இறுதியாக முதலை பிடித்தனர்.

மேல் நடவடிக்கைக்காக வனவிலங்குத் துறைக்காகக் காத்திருந்த போது, ​​முதலை, கிட்டத்தட்ட நான்கு மீட்டர் நீளம் மற்றும் சுமார் 500 கிலோ எடையுள்ள முதலை சிவில் பாதுகாப்பு படை அலுவலகத்திற்கு மாற்றப்பட்டதாக நூர்சைனி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here