இரு வாகனங்கள் மோதல் – 5 மாத குழந்தையின் தாயார் சம்பவ இடத்திலேயே பலி

கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலை 2 (LPT2) இன் 380.5 கிலோமீட்டர் (KPM) 2 அஜில்-புக்கிட் பீசி  – கோலா பெரங்க் நோக்கி இன்று இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் ஒரு மாது தன் தாயைப் பார்க்க செல்லும் வழியில் இறந்தார். காலை 10.15 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட நூர்ஷஹைதா முகமட் ஜாகி 29, தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதால் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

ஃபோர்டு ரேஞ்சர் நான்கு சக்கர வாகனம் (4WD) வாகனம் ஓட்டிய அவரது கணவர், அஹ்மத் ராகேமி ஹாஃபி ரோஸ்லாம் 29, மற்றும் அவர்களின் மகள் 5 மாத குழந்தை நூர் அம்மாரா சஃபியா எந்த காயமும் இல்லை. ஹூலு தெரெங்கானு போலீஸ் தலைவர் முகமட் அட்லி மாட் டவுட் கூறுகையில், நான்கு சக்கர டிரைவரும் அவரது மனைவியும் மகனும் சேத்தியுவிலிருந்து டுங்குனுக்கு தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களை சந்திக்கச் சென்றபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

அவரைப் பொறுத்தவரை சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், கோலா தேரெங்கானுவைச் சேர்ந்த 19 வயதுடைய பொதுப் பல்கலைக்கழக மாணவர் ஓட்டிய டொயோட்டா எஸ்டிமா பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி), புக்கிட் பீசி நோக்கிச் சென்றது. விபத்துக்குள்ளானபோது. ​​முந்திச் செல்லும்போது கட்டுப்பாட்டை இழந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர் மோதியதில் நான்கு சக்கர வாகனத்தின் முன் இருக்கையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவர் தலையில் பலத்த காயமடைந்தார். முன்பு அவர் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. அவரது உடல் கோவிட் -19 ஸ்மியர் சோதனை மற்றும் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஹுலு தெரெங்கானு மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டது.

சம்பந்தப்பட்ட மாணவர் எந்த காயமும் அடையவில்லை. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here