டிசம்பர் 31ஆம் தேதி வரை வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள், பணிப்பெண்கள் மீதான முடக்கம் தொடரும்- சரவணன் தகவல்

இந்த ஆண்டு இறுதி வரை உள்நாட்டு தொழிலாளர்கள் உட்பட வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் மீதான முடக்கத்தை அரசாங்கம் நீட்டிக்கும். மனித வளங்கள், வீட்டு விவகாரங்கள், சுகாதாரம் மற்றும் இதர தொடர்புடைய அமைச்சகங்களுடன் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (எம்.கே.என்) விவாதித்த பிறகு இந்த ஊழியர்களைச் சேர்ப்பது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ முடிவு அறிவிக்கப்படும் என்று மனிதவள அமைச்சர்    எம்.சரவணன் கூறினார்.

பதிவுசெய்யப்பட்ட மற்றும் உரிமம் பெற்ற தனியார் முகவர்களை, எந்தவொரு அறிக்கைகளையும் அல்லது வெளிநாட்டு உள்நாட்டு தொழிலாளர்களை உட்கொள்வது குறித்து சாத்தியமான முதலாளிகளை குழப்பக்கூடிய விளம்பரங்களை வெளியிட வேண்டாம் என்று நான் வலியுறுத்துகிறேன் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இந்தோனேசிய அரசாங்கத்துடன் வீட்டுப் பணியாளர்களை (பிடிஐ) தருவிப்பது தொடர்பான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தை (அமைச்சகம்) இறுதி செய்ய அமைச்சகம் இன்னும் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாகவும் அவர் கூறினார். முந்தைய புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் மே 30, 2016 அன்று முடிவடைந்தது. இந்த ஆண்டு ஆகஸ்ட் இறுதி வரை நாட்டில் 92,481 வெளிநாட்டு உள்நாட்டு தொழிலாளர்கள் இருந்தனர். 64,181 பேர் பிடிஐ புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தின் கீழ் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here