கார் விபத்தில் 3 இந்திய இளைஞர்கள் பலி – மேலும் இருவர் பலத்த காயம்

ஜோகூர்  பாரு தாமான் தயாவின் ஜாலான் ரும்பியா 3 இல் பயணம் செய்த கார் விபத்துக்குள்ளானதில் மூன்று நண்பர்கள் இறந்தனர். மேலும் இருவர் பலத்த காயமடைந்தனர். இன்று அதிகாலை 2 மணியளவில் ஏற்பட்ட விபத்தில்  ஆர்.விமலன் 21, எ.ஷர்வன் 21 மேலும் அடையாளம் காணப்படாத  20 வயதில் மற்றொரு நண்பர் ஆகியோர்  உயிரிழந்தனர்

காயமடைந்தவர்கள் எஸ்  மிஷென் குமார் 21, மற்றும் பி அகிலன் 22 என அடையாளம் காணப்பட்டனர். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் தாமான் தயாவிலிருந்து  தாமான் செத்தியா  இண்டாவுக்குச் சென்றபோது இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக தெப்ராவ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) செயல்பாட்டுத் தளபதி, மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II ராம்லி ஏ ஹமீத் கூறினார்.

அவர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிய கார் தாமான் தயாவில் உள்ள ஒரு வீட்டின் சுவரில் மோதியதில் சறுக்கியதாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழ்ந்தனர். மேலும் இருவர் தீவிரமாக சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு (HSA) அனுப்பப்பட்டனர்.

ஆபரேஷன்ஸ் எக்ஸிட் டீம் (PKO) வாகனத்தில் சிக்கிய பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்ற சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தியது. பலியானவர்கள் அனைவரின் உடலும் மேலதிக விசாரணைக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் இன்று  ஒரு ஊடக அறிக்கையில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here