பத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மீது சாந்தாரா அவதூறு வழக்கு தொடர்ந்தார்

முன்னாள் கூட்டரசு துணை அமைச்சர் நியூசிலாந்தில் தற்காலிகமாக தங்கியிருப்பது தொடர்பான குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து எட்மண்ட் சந்தாரா பத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  பி.பிரபாகரன் மீது அவதூறு வழக்கு தொடர்ந்தார். சிகாமாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்,  என்.கிருஷ்ணன் நாயர் & கோ மூலம் கோலாலம்பூரில் உள்ள உயர் நீதிமன்றத்தில் ஜூன் 23 அன்று சம்மனை தாக்கல் செய்தார்.

முன்னாள் பி.கே.ஆர் சட்டமன்ற உறுப்பினரின் வழக்கு மார்ச் 17 மற்றும் மே 28 அன்று பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது கட்சியின் கூட்டாட்சி பிரதேச இளைஞர் தலைவராக இருக்கும் பிரபாகரன் (மேலே,வலது) அவதூறான தகவல் வழங்கினார் என்று கூறப்பட்டது.

மார்ச் 17 அன்று, பிரபாகரன் நியூசிலாந்து அரசாங்கம் உள்ளூர் சட்டங்களை மீறியதாகக் கண்டறியப்பட்டால், அப்போதைய துணை அமைச்சரை மலேசியாவுக்கு நாடு கடத்துமாறு கோரி அறிக்கைகளை வெளியிட்டார். டிசம்பர் 24, 2020 அன்று தான் நியூசிலாந்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டதாகவும், அங்குள்ள குடும்ப உறுப்பினர்களைப் பார்க்க புத்ராஜெயாவிடம் இருந்து 55 நாட்கள் விடுப்பு பெற்றதாகவும் சாந்தரா முன்பு கூறினார். அவர் இந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் மலேசியா திரும்பினார்.

பின்னர் மே 28 அன்று, பிரபாகரன் தனக்கு எதிரான சாந்தாராவின் கோரிக்கை கடிதத்தை வெளிப்படுத்தினார். இது பிகேஆர் சட்டமியற்றுபவரை கொடுமைப்படுத்துதல், அழுத்தம் மற்றும் பயத்தை உண்டாக்குவதற்கான முயற்சி என விவரித்தார்.

இன்று பிற்பகல் மலேசியாகினியை தொடர்பு கொண்ட போது, ​​வழக்கறிஞர்கள் என். கிருஷ்ணன் மற்றும் தினேஷ் முத்தாள், முறையே வாதி சாந்தாரா மற்றும் பிரதிவாதி பிரபாகரன் ஆகியோரை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி, சட்ட நடவடிக்கையை உறுதி செய்தனர். வழக்கின் உரிமைகோரல் அறிக்கையின் நகலின் படி, இரண்டு பத்திரிகையாளர் சந்திப்புகளின் போதும் பிரபாகரனின் அறிக்கைகள்  அவதூறானவை என்று சாந்தாரா கூறினார்.

இப்போது துணை சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சராக இருக்கும் சாந்தாரா, நியூசிலாந்து ஹெரால்ட் செய்தித்தாளில் மன்னிப்பு மற்றும் திரும்பப் பெறுதல் அறிக்கையையும், அவதூறான குற்றச்சாட்டுகளை பிரதிவாதி மேலும் வெளியிடுவதைத் தடுக்க ஒரு உத்தரவையும் கேட்கிறார். Ecourtservices.kehakiman.gov.my இல் உள்ள ஆன்லைன் காரணப் பட்டியலின்படி, கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றப் பதிவேட்டில் அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி ஆன்லைன் வழக்கு நிர்வாகத்திற்காக இந்த வழக்கு சரி செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here