போதைப்பொருள் விற்பனையில் ஈடுபட்ட ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 6 பேர் கைது

மலாக்காவில் போதைப்பொருள் விற்பனையை லாபகரமான தொழிலாக மாற்றிய ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.  அவரது மகன்கள் மற்றும் மருமகள்களைக் கைது செய்வதற்கு முன்பு, “மிசாய்” என்று அழைக்கப்படும் 64 வயதுடைய குடும்பத் தலைவரை காவல்துறையினர் முதலில் கைது செய்ததாக மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவர் துணை ஆணையர் டத்தோ வீரா அப்துல் மஜித் தெரிவித்தார்.

மூத்த குடிமகன் போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலின் மூளையாகக் காணப்பட்டார் மற்றும் சில காலமாக அவரது மகன்கள் மற்றும் மருமகள்களை வளைத்து சட்டவிரோத நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டுள்ளார். அலோர் கஜாவில் உள்ள கோலா சுங்கை பாருவின் கம்போங் ஹிலிரில் உள்ள குடும்பத்தின் வீட்டில் இருந்து சுமார் RM223,000 மதிப்புள்ள 7.5 கிலோ பொருளைப் பறிமுதல் செய்தோம் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 28) கூறினார்.

டிசிபி அப்துல் மஜித் கூறுகையில், 20 வயது மற்றும் 21 வயது மகன்கள், மருமகள்கள்  மாநிலம் முழுவதும் நூற்றுக்கணக்கான அடிமைகளுக்கு போதைப்பொருள் வழங்குவதாக கூறப்படுகிறது. சோதனையின் போது நான்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் போதைப்பொருட்களுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாக அவர் கூறினார்.

போதைப்பொருள்  தொடர்பாக இந்த நான்கு பேருக்கும் முந்தைய போலீஸ் பதிவுகள் இருந்தன  என்று அவர் மேலும் கூறினார். டிசிபி அப்துல் மஜித் சமீபத்தில் வீட்டில் நடந்த சோதனையில் ஒரு கார் மற்றும் ரிம 3,000 ரொக்கத்தையும் கைப்பற்றியதாக கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மீது கட்டாய மரண தண்டனை விதிக்கப்படும் அபாயகரமான மருந்து சட்டம் 1852 ன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அனைத்து சந்தேக நபர்களும் தற்போது  தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here