இரு தினங்களுக்கு முன்பு வியாழக்கிழமை பினாங்கு பாலத்தில் இருந்து குதித்த கே.சுபாஷ் இன்று சடலமாக மீட்பு

Swettenham Pier அருகே மிதந்து கொண்டிருந்த ஒரு ஆடவரின் உடல், கடந்த வியாழக்கிழமை பினாங்கு பாலத்திலிருந்து விழுந்ததாக நம்பப்பட்ட நபர் என்று இன்று உறுதி செய்யப்பட்டது. பலியானவரின் உடல் காலை 9.30 மணியளவில் ஜெட்டி அருகே பொதுமக்கள் கண்டெடுத்தனர்.

மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் (ஏபிஎம்எம்) அவசர அழைப்பு வந்தவுடன் மின்னல் படகு 26 -ஐ ஏற்பாடு செய்ததாக பினாங்கு கடல்சார் இயக்குநர் கடல்சார் கேப்டன் அப்துல் ரசாக் முகமது கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பின்னர் பத்து உபான் மரைன் போலீஸ் ஜெட்டிக்கு கொண்டு வரப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக பினாங்கு பொது மருத்துவமனைக்கு (HPP) கொண்டு செல்லப்பட்டது என்று அவர் இன்று இங்கு கூறினார். சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, லங்காவி கடல் மீட்பு துணை மையத்தின் (MRSC) தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணி இன்று மதியம் 12.30 மணியுடன் முடிவடைந்தது.

மேலும் இந்த நடவடிக்கையில் பத்து உபான் மரைன் போலீஸ் மற்றும் பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை (JBPM) ஆகியவை ஈடுபட்டன. முன்னதாக, கடந்த வியாழக்கிழமை ஜார்ஜ்டவுன் நோக்கி 2.5 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள பினாங்கு பாலத்தில் இருந்து ஒரு மனிதன் நீரில் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என அஞ்சப்படுவதாக ஹரியன் மெட்ரோ அறிவித்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் மோட்டார் சைக்கிளை பாலத்தில் விட்டுவிட்டு, பாதிக்கப்பட்டவரின் பெயர், 24 வயது கே.சுபாஷ், பாங்காசபுரி கெஜோரா தெலுக் கும்பார் முகவரி என அறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here