மலாய்க்காரர்களுக்கு பல அரசியல் கட்சிகள் தேவையில்லை – அம்னோ துணைத்தலைவர் கருத்து

மலாய்க்காரர்களுக்கு பல அரசியல் கட்சிகள் தேவையில்லை. ஏனெனில் இது சமூகத்தில் பிரிவினையை மட்டுமே ஏற்படுத்தும் என்று அம்னோ துணைத் தலைவர் மஹ்த்சீர் காலிட் கூறுகிறார். அம்னோ போதும். எங்களிடம் அதிகமாக இருந்தால், நாங்கள் பல பிரிவுகளாகப் பிரிந்து விடுவோம் என்று அவர் தலைமையிலான கிராம மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தில் Hari Sukan Negara 2021 ஐத் தொடங்கி வைத்தார்.

“பழைய அம்னோவை” புதுப்பித்தல் மற்றும் பார்ட்டி குவாசா ராக்யாட் என்ற புதிய கட்சியைத் தொடங்குவது குறித்து அம்னோ தெங்கு ரசலே ஹம்ஸா உள்ளிட்ட மற்ற கட்சித் தலைவர்களுடன் விவாதித்தார்.

பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்பின் மூத்த சகோதரர் கமருசமான் யாகோப் தலைமையில் புரிந்து கொள்ளப்பட்ட பார்டி குவாசா ராக்யாட் நாளை தொடங்கப்பட உள்ளது. ஏற்கனவே பல மலாய் கட்சிகள் இருப்பதால் இன்னொரு அரசியல் கட்சி தேவையில்லை என்று மஹ்த்சீர் கூறினார். நம்முடைய  சீன மற்றும் இந்திய நண்பர்களுக்கு அதிகமான கட்சிகள்  இல்லை என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here