ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய 5 பேர் உள்ளிட்ட 14 பேர் கைது

5 மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகள் ஆபத்தான முறையில் வாகனமோட்டியதாக கைது செய்யப்பட்டுள்ளதோடு  14 வாகனமோட்டிகள் மதுபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக கைது செய்யப்பட்டனர். மாநகர போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ஶ்ரீஃபுதீன் முகமட் சல்லே கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கை அக்டோபர் 8 முதல் 10 வரை கோலாலம்பூரைச் சுற்றி நடைபெற்றது. இதில் ஒன்பது அதிகாரிகள் மற்றும் 65 பணியாளர்கள் ஈடுபட்டனர்.

எங்கள் மையம் நகர மையம் ஜாலான் சுல்தான் அஸ்லான் ஷா (செந்தூல் மற்றும் செள கிட் நோக்கி), ஜாலான் பகாங், ஜாலான் கூச்சிங், ஜாலான் பார்லிமெண்ட் மற்றும் புதிய  விரைவு சாலை (NPE) ஆகியவற்றைச் சுற்றி இருந்தது.

அறுவை சிகிச்சையின் போது, ​​25 முதல் 65 வயதுக்குட்பட்ட 14 ஆண்களை குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக நாங்கள் கைது செய்தோம். அவர்கள் அனைவரும் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டனர் மற்றும் பிரிவு 45 (A) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987,அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 10) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

NPE மற்றும் Jalan Parlimen ஆகியோரின் நடவடிக்கைகளின் போது, ​​ஆபத்தான சவாரி செய்த ஐந்து பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். “ஜிக்-ஜாக்ஸ், ‘ராக்கெட்’ மற்றும் ‘சூப்பர்மேன்’ சூழ்ச்சிகள் மற்றும் போக்குவரத்து நெசவு உள்ளிட்ட பல்வேறு ஆபத்தான நகர்வுகளை அவர்கள் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர்கள் அனைவரும் ஒரே காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர் மற்றும் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் பொறுப்பற்ற மற்றும் ஆபத்தான சவாரி செய்ததற்காக குற்றம் சாட்டப்படுவார்கள். இது மற்ற சாலைப் பயனர்களைத் தொந்தரவு செய்யக்கூடும் என்று அவர் கூறினார்.மேலும் அவர்கள் 333 சம்மன்களையும் வழங்கப்பட்டது.

கைப்பற்றப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிள்கள் ஆய்வுக்காக சாலைப் போக்குவரத்துத் துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டு அவற்றின் அசல் நிலைக்கு மீட்க உத்தரவிடப்படும் என்றார். ஏசிபி ஶ்ரீபுதீன் தனது துறை ஆபத்தான சவாரி மற்றும் சாலை பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக வார இறுதி நடவடிக்கைகளை தொடரும் என்றார். அனைத்து வாகன ஓட்டிகளும் போக்குவரத்து விதிமுறைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் அல்லது சாத்தியமான நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ள வேண்டும்  என்று அவர் கூறினார்.

இத்தகைய செயல்பாடுகள் குறித்த தகவல் உள்ளவர்கள் Jalan Tun H.S Lee போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தை 03-2071 9999 அல்லது நகர போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையை 03-2026 0267 / 03-2026 0269 ல் தொடர்பு கொள்ளவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here