திட்டமிடப்பட்ட பராமரிப்புப் பணி இன்று (அக் 14) அதிகாலை 5 மணிக்கு நிறைவு; ஆயர் சிலாங்கூர் தகவல் 

பெட்டாலிங் ஜெயா: சுங்கை சிலாங்கூர் கட்டம் 1 நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்தில் வியாழக்கிழமை (அக்டோபர் 14) காலை 5.00 மணியளவில் திட்டமிடப்பட்ட பராமரிப்பு பணிகள் நிறைவடந்ததாக பெங்குருசான் ஆயர் சிலாங்கூர் சென்டிரியான் பெர்ஹாட் தெரிவித்தது.

வியாழக்கிழமை காலை 6.00 மணி நிலவரப்படி நீர் சுத்திகரிப்பு ஆலையில் உள்ள நீர் சுத்திகரிப்பு செயல்பாடு உறுதிப்படுத்தப்பட்டு, விநியோகத்திற்காக நீர் வழங்கல் சேவை ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தண்ணீர் சலுகைதாரர் கூறினார்.

“வியாழக்கிழமை மாலை 5.00 மணி முதல் நுகர்வோருக்கு நீர் வழங்கல் கட்டம் கட்டமாக வழக்க நிலைக்கு திரும்பும்” என்று ஆயர் சிலாங்கூர் ஒரு அறிக்கையில் கூறியது.

நுகர்வோர் வளாகத்தின் தூரம் மற்றும் விநியோக அமைப்பில் உள்ள நீர் அழுத்தத்தைப் பொறுத்து பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் நீர் இடையூறு மற்றும் விநியோக காலம் மாறுபடும் என்று அது மேலும் கூறியது.

“ஆயர் சிலாங்கூர் மருத்துவமனைகள், டயாலிசிஸ் (dialysis )மையங்கள், கோவிட் -19 தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையங்கள் மற்றும் தடுப்பூசி மையங்கள் போன்ற முக்கியமான இடங்களுக்கு மாற்று நீர் விநியோகம் தொடர்ந்து வழங்கப்படும்” என்றும் அந்த அறிவிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது.

நுகர்வோர் அனைத்து ஆயர் சிலாங்கோரின் அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல்களான ஆயர் சிலாங்கூர் செயலி, முகநூல், இணையத்தளம்,இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் டுவிட்டர்- மேலும் தகவலுக்கு, அல்லது 15300 இல் அயிர் சிலாங்கூர் தொடர்பு மையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

விசாரணைகள் மற்றும் புகார்களை www.airselangor.com மற்றும் ஆயர் சிலாங்கூர் விண்ணப்பம் மூலமாகவும் உதவி மையத்தில் சமர்ப்பிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here