11 இந்தோனேசிய மாணவர்கள் நீரில் மூழ்கி மரணம் – மேலும் 2 பேர் கவலைக்கிடம்

இந்தோனேஷியாவில் நடந்த மலையேற்ற விபத்தில் 11 மாணவர்கள் நீரில் மூழ்கி, மேலும் இருவர் கவலைக்கிடமாக உள்ளதாக அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். 13 முதல் 15 வயதுக்குட்பட்ட இஸ்லாமிய சாரணர் குழுவைச் சேர்ந்த சுமார் 150 உறுப்பினர்கள் சிலியுலூர் ஆற்றின் குறுக்கே நடந்து சென்று கொண்டிருந்தபோது 21 பேர் தண்ணீரைத் தடுக்க முயன்றதாகக் கருதப்படுகிறது.

அருகிலுள்ள உள்ளூர்வாசிகள் பத்து பேரை காப்பாற்ற முடிந்தது.  இரண்டு மாணவர்கள் … மருத்துவமனையில் ஆபத்தான நிலையில் உள்ளனர், அதே நேரத்தில் 11 பேர் உயிரிழந்தனர் என்று அவர் AFP இடம் கூறினார்.

அதிகாரிகள் இன்னும் விபத்துக்கான காரணத்தை ஆராய்ந்து வருகிறார்கள். அத்துடன் பயணத்தில் அனைவரும் கணக்கிடப்பட்டிருக்கிறார்கள் என்பதை உறுதி செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். தேசிய பேரிடர் தணிப்பு நிறுவனம் அதிகாரப்பூர்வ எச்சரிக்கைகளை மீறி மாணவர்கள் நதிக்கரையை மலையேற்றி சுத்தம் செய்தனர்.

நவம்பர் பிற்பகுதியில் தொடங்கும் மழைக்காலங்களில் குழந்தைகள் மற்றும் இளைஞர்களுக்கு ஆற்றில் மலையேற்றம் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில், 10 சாரணர்கள் திடீர் வெள்ளத்தால் அடித்துச் செல்லப்பட்டு இறந்தனர், மேலும் கிட்டத்தட்ட இரண்டு டஜன் பேர் காயமடைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here